| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
|---|---|
| Nghị quyết | 800*800 |
| Kích thước AA | Φ87,6mm |
| Góc nhìn | Tất cả giờ |
| Loại bảng điều khiển | IPS |
| Đèn nền | 4 đèn LED |
|---|---|
| Độ sáng bề mặt | 300 Cd/m2 (Có thể tùy chỉnh) |
| Giao diện | SPI 4 dòng |
| Loại bảng điều khiển | TFT |
| Xem hướng | 12 giờ |
| Độ sáng bề mặt | 400 Cd/m2(nit) |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Góc nhìn | IPS Tất Cả Các Góc Nhìn |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
| KÍCH CỠ | 4 inch |
| Giao diện | Giao diện eDP 30-pin |
|---|---|
| Kích thước màn hình | 15,6 inch |
| Màu sắc | 16,7 triệu |
| Nguồn sáng | Đèn LED trắng*6 (Có thể tùy chỉnh) |
| Loại sản phẩm | màn hình LCD tft |
| Kích thước tổng thể | 235 × 143 × 6,53 mm |
|---|---|
| Giao diện | RGB |
| Đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kết nối | Đang cắm |
| Loại sản phẩm | màn hình LCD tft |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Loại màn hình | TFT |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C đến 50°C |
| Kích thước màn hình | 3,5 inch |
| Kết nối | Cắm (có thể tùy chỉnh) |
| Kết nối | Ghim |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | CTP |
| Các loại giao diện | RGB |
| Nguồn sáng | DẪN ĐẾN |
| loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Độ chói | 1000 CD/m2 |
|---|---|
| Sự liên quan | ZIF |
| Khu vực hoạt động | 137,47(W) X 77,23(H) (mm) |
| nghị quyết | 1024x600 pixel |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Độ sáng bề mặt | 420 Cd/m2(nit) |
|---|---|
| Kích thước | 57,14 X 96,85 X 1,95 mm |
| Kích thước màn hình | 3,97 inch |
| Loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
|---|---|
| Số pin | 18 chốt |
| Khu vực hoạt động | 48,60(W)x64,80 (H) (mm) |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
| Kích thước phác thảo | 54.0(W)x77.4(H)x2.4(T)(mm) |