| Nhiệt độ bảo quản | -30--80 ℃ |
|---|---|
| Ứng dụng | Điện tử tiêu dùng, thiết bị đeo thông minh, v.v. |
| Loại nhà cung cấp | Nhà sản xuất |
| Nghị quyết | 480 x 480 pixel |
| Xem hướng | Tất cả |
| Kích thước phác thảo | 50 mm * 69,20 mm * 2,3 mm |
|---|---|
| Nhiệt độ lưu trữ | -30 ~ +80 |
| Kích thước màn hình | 2.8INCH |
| Các loại tín hiệu | Điện trở 4 dây TP |
| Tùy chọn TP | với bảng điều khiển cảm ứng điện trở |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
|---|---|
| Giao diện | RGB24 bit |
| Điện áp hoạt động | 3.3v |
| Kích thước mô-đun | 34,00*43,70*2,5 |
| Tài xế Lc | ST7262 |
| Lái xe IC | NV3041A-01 |
|---|---|
| Độ chói | 400cd/m2 |
| Xem hướng | Tất cả giờ |
| Kích cỡ | 4,3 inch |
| Phác thảo kích thước | 105,46x67,10x3,00mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
|---|---|
| Tùy chỉnh | ủng hộ |
| góc nhìn | Tất cả giờ |
| Kích cỡ | 5,5 inch |
| Kích thước phác thảo LCM | 76,44x135,20x3,31mm |
| Độ sâu màu | 16,7 triệu màu sắc trung thực |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | CTP |
| Screentype | màn hình LCD |
| Giao diện CTP | USB |
| Độ sáng | 500-1000 cd/m2 |
| Loại bảng điều khiển | LCD TFT |
|---|---|
| Độ phân giải pixel | 0,2025mm |
| Loại LCD | TFT |
| Độ sáng | 450 cd/m2 |
| Loại LCD | Thông thường màu đen |
| Loại sản phẩm | màn hình LCD tft |
|---|---|
| Số pin | 50 chốt |
| Kích cỡ | 7 inch |
| Nhiệt độ hoạt động | –20℃ Đến +70℃ |
| Góc nhìn | Tất cả |
| Xem hướng | IPS Tất Cả Các Góc Nhìn |
|---|---|
| Số ghim | 25 chân |
| Kết nối | Hàn |
| Đèn nền | Đèn LED màu trắng |
| Loại LCD | IPS |
| Tên | Màn hình cảm ứng TFT 2,4 inch |
|---|---|
| Screen_Type | LCD TFT |
| Tỷ lệ hiển thị | 4: 3 |
| Nghị quyết | 240x320 chấm |
| Touth | Điện trở |