| tên | Màn hình TFT LCD 7 inch |
|---|---|
| Đang xem | 6 giờ |
| Loại nhà cung cấp | OEM/ODM |
| tùy chỉnh | Hỗ trợ |
| Nhìn xung quanh | 154,08 (w) × 85,92 (h) mm |
| Kích thước mô -đun | 50 * 69,2 mm * 2,4 tấn |
|---|---|
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
| Độ chói | 250 cd/m2 |
| Loại màn hình | TFT |
| công nghệ | LCD |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
| Góc nhìn | Đồng hồ 12 giờ |
| Màu sắc | 262K |
| Loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Tên | Màn hình màn hình LCD TFT 2,4 inch |
|---|---|
| Khả năng tương thích | Windows, Mac, Linux |
| Gam màu | sRGB 100% |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Thời gian phản hồi | 5 ms |
| Màu sắc | 262K |
|---|---|
| Kết nối | RGB |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~+70 |
| Loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Nghị quyết | 320*240 điểm ảnh |
| Kích thước màn hình | 1,44 inch |
|---|---|
| Góc nhìn | Đồng hồ 12 giờ |
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
| Độ chói | 250 cd/m2 |
| Kích thước mô -đun | 54,46 (h) × 82,94 (w) × 2.2 (t) mm |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Khu vực hoạt động | 48,96 (h) × 73,44 (w) mm |
| Màu sắc | 262K |
| Kích thước phác thảo | 85 mm (L) * 64 mm (W) |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~+70 |
| Loại màn hình | TFT |
| Loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Giao diện | RS232 / TTL |
| Độ phân giải pixel | 0,165*0,165 |
|---|---|
| Kích thước màn hình | 3,6 inch |
| Kích thước phác thảo | 107,23mm x 107,23mm x 9.73mm |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Khu vực hoạt động | 61,88 (h) x 123,77 (v) |
|---|---|
| Kích cỡ | 5.45inch |
| Xem góc | Tất cả |
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Loại bảng điều khiển | LCD |