| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 3.3V / 5V |
|---|---|
| สนามพิกเซล | 0.18มม |
| ขนาดโดยรวม | 35.1 x 30.9 x 3 มม |
| อัตราส่วนความคมชัด | มากถึง 10,000:1 |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +70°ซ |
|---|---|
| เชื่อมต่อ | การบัดกรี/Hotbar (ปรับแต่งได้) |
| แรงดันไฟฟ้าปฏิบัติการ | 3.3V |
| อัตราส่วนภาพ | 16:9 |
| ขนาดเค้าร่าง | 26.7x19.26x1.41 (มิลลิเมตร) |
| ไดรฟ์ไอซี | OTA7001AC / OTA9960A |
|---|---|
| ความสว่าง | 300 CD / M2 |
| จอแอลซีดีอินเทอร์เฟซ | แอลวีดีเอส |
| ขนาด VA | 108 มม. x 64.8 มม |
| การใช้งาน | โน๊ตบุ๊ค LCM, TV-LCM |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30°C ถึง +85°C |
|---|---|
| เชื่อมต่อ | อินเทอร์เฟซ SPI 4 สาย |
| ขนาดเค้าร่าง | 100.5(L) X 33.5(W) X 6.3(T) มม |
| โหมดแสดงผล | เมทริกซ์แบบพาสซีฟ |
| วิธีการขับขี่ | 1/64 วงจรทํางาน |
| ขนาดโมดูล | 24.74*16.9*1.42 (มม.) |
|---|---|
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| เชื่อมต่อ FPC | 30 พิน |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | 6800/8080 ขนาน SPI 4 สายและ I2C |
| มุมมอง | มุมมองทั้งหมด |
| ร่าง | 15 X 15 X 2.42 (มิลลิเมตร) |
|---|---|
| แสดง | OLED |
| โหมดการแสดงผล | เมทริกซ์แบบพาสซีฟ |
| เอฟพีซี | 4 พิน |
| ขนาดพิกเซล | 0.155 x 0.155 (มม.) |
| ประเภทแบ็คไลท์ | LED สีขาว |
|---|---|
| ดอทพิทช์ (กว้าง×สูง) | 0.153 (ส) x 0.153 (วี) |
| ไดรเวอร์ IC | ST7789V หรือ ILI9341V |
| ขนาด | 2.4 นิ้ว |
| ขนาดโมดูล | 42.72 (ก) x 60.26 (ย) x 2.6 (ล) |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| โหมดแสดงผล | สีขาวปกติ |
| ประเภท LCD | IPS |
| ขนาด | 19.65(ส)*36.76(V)*1.6(ล)มม |
| ขนาด | 1.47 นิ้ว |
| touth | ร.ฟ.ท |
|---|---|
| การดูทิศทาง | 6 นาฬิกา |
| อินเทอร์เฟซ | RGB |
| จำนวนพิน | 40 พิน |
| ประเภท LCD | TFT/ส่งผ่าน |
| ประเภทหน้าจอ | TFT |
|---|---|
| โหมดแสดงผล | สีขาวปกติ |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| พื้นที่ใช้งาน | 48.96(ส)* 73.44(วี) มม |
| มุมมอง | 12 นาฬิกา |