| ประเภท LCD | IPS |
|---|---|
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| หมายเลขพิน | 10pin |
| ขนาดหน้าจอ | 1.54 นิ้ว |
| ขนาดโมดูล | 31.52 x 33.72 x 1.94สูงสุด(D) มม |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| หน้าจอสัมผัส | ตัวต้านทานหรือตัวเก็บประจุเสริม |
| ขนาด AA | 10.8(ส) x 21.7 (วี) มม |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30°C ถึง 80°C |
| ขนาดหน้าจอ | 0.96 นิ้ว |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| พื้นที่ใช้งาน | 48.96×73.44มม |
| อินเทอร์เฟซ | RGB/MCU เป็นตัวเลือก |
| ความส่องสว่าง | 300 CD/M2 |
| ประเภท LCD | TFT |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง +70°C (สามารถปรับเปลี่ยนได้) |
|---|---|
| ขนาดหน้าจอโครงร่าง | 47.0(ย) X 43.0(ก) X 13.8(ย) มม. |
| จำนวนพิกเซล | 128*64 |
| อินเทอร์เฟซ | 12c |
| ไดรฟ์ไอซี | SSD1309 หรือเทียบเท่า |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 3.3V / 5V |
|---|---|
| สนามพิกเซล | 0.18มม |
| ขนาดโดยรวม | 35.1 x 30.9 x 3 มม |
| อัตราส่วนความคมชัด | มากถึง 10,000:1 |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| ประเภทหน้าจอ | TFT |
|---|---|
| ขนาด | 34.4 * 29 มม. * 2.2 ต |
| ขนาด | 1.44 นิ้ว |
| หน้าจอสัมผัส | เลขที่ |
| ขอบเขตสี | RGB |
| แหล่งกำเนิดแสง | LED สีขาว*6 |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซ | SPI |
| ขนาดหน้าจอ | 20.2 นิ้ว |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| การเชื่อมต่อ | การเสียบ (ปรับแต่งได้) |
| ขนาดโมดูล | 24.74*16.9*1.42 (มม.) |
|---|---|
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| เชื่อมต่อ FPC | 30 พิน |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | 6800/8080 ขนาน SPI 4 สายและ I2C |
| มุมมอง | มุมมองทั้งหมด |
| ประเภทแบ็คไลท์ | LED สีขาว |
|---|---|
| ดอทพิทช์ (กว้าง×สูง) | 0.153 (ส) x 0.153 (วี) |
| ไดรเวอร์ IC | ST7789V หรือ ILI9341V |
| ขนาด | 2.4 นิ้ว |
| ขนาดโมดูล | 42.72 (ก) x 60.26 (ย) x 2.6 (ล) |