| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 3.3V |
|---|---|
| พื้นที่ทํางาน tft | 95.04(ก)*53.856(ส)มม |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง 70°C |
| ลูมิเนซ | 300cd/m2 |
| ขนาดโมดูล | 105.5 (w)*67.2 (h)*4.95 (t) มม. |
| ชื่อ | จอ LCD สี |
|---|---|
| พิมพ์ | เวอร์จิเนีย |
| กำลังการผลิต | 1000000ชิ้น/ปี |
| การดูทิศทาง | มุมมองเต็มรูปแบบมุมมองเต็มรูปแบบ |
| การขับขี่เมธอร์ | เชิงลบ |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| หน้าจอสัมผัส | กับ |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| ขนาดโมดูล (w*h*t) | 70.6*203.48*4.6 |
| ขนาด | 7.84 นิ้ว |
| ชื่อ | จอแสดงผล LCD ขาวดำ |
|---|---|
| จำนวนอักขระ | 16 ตัวอักษร x 2 บรรทัด |
| คอนโทรลเลอร์ | SED1520 หรือเทียบเท่า |
| จุดสนาม | 0.6 มม. (l)*0.49 มม. (W) |
| ขนาดโมดูล | 84.0 (w) ´44.0 (h)´ 9.3 สูงสุด (t) |
| สี | 65K |
|---|---|
| กำลังดู | 6:00 น |
| สีแบ็คไลท์ | สีขาว |
| ขนาดพื้นที่ที่มองเห็นได้ | 43.2 มม. × 57.6 มม. |
| ขนาดเค้าโครง | 50 มม. * 69.20 มม. * 2.30 มม. |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| โหมดแสดงผล | สีขาวปกติ |
| ประเภท LCD | IPS |
| ขนาด | 19.65(ส)*36.76(V)*1.6(ล)มม |
| ขนาด | 1.47 นิ้ว |
| มุมมอง | ทั้งหมด |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
| ปณิธาน | 240*240 |
| องค์ประกอบการขับขี่พิกเซล | a-si tft |
| คำหลัก | จอแสดงผล LCD 1.33 นิ้ว |
| ดูทิศทาง | 6 โมง/12 โมง |
|---|---|
| เทคโนโลยีแสดงผล | จอแอลซีดี |
| โหมดโพลาไรเซอร์ | ซึ่งส่งผ่าน |
| เทคโนโลยี | จอแอลซีดี |
| ผู้ติดต่อ | PIN, Zebra หรือ FPC |
| ขนาด VA | 76(ก)* 16(ส) มม |
|---|---|
| มุมมอง | 6 นาฬิกา |
| โหมดแสดงผล | เวอร์จิเนีย เป็นลบ |
| ขนาดโมดูล | 80(ก)* 22.5(ส)* 2.0(ท) มม |
| หน้าจอสัมผัส | เลขที่ |
| อินเทอร์เฟซ | เอชดีเอ็มไอ, วีจีเอ |
|---|---|
| อัตราการปรับปรุง | 60 เฮิร์ตซ์ |
| อัตราส่วนภาพ | 16:9 |
| วิธีการขับขี่ LCD | 1/65 หน้าที่, 1/9 อคติ, 3.0v |
| ประเภทการแสดงผล | STN, POSITIVE, TRANSFLECTIVE สายด่วน, สายด่วน |