| อินเทอร์เฟซ | MCU 8/16บิต |
|---|---|
| การดูทิศทาง | ทั้งหมด |
| ขนาดพิกเซล | 0.18 (h) x0.18 (v) |
| ขนาด | 50.00x69.20x2.30 |
| สีที่แสดง | 262K |
| โครงร่าง LCM | 180 (h) * 104 (w) * 12 มม. (t) |
|---|---|
| การดูขนาดพื้นที่ | 165 * (h) * 100 (w) มม. |
| ปุ่ม | เล่น/หยุดชั่วคราว, ปริมาตร, ก่อนหน้า, ถัดไป |
| แอปพลิเคชัน | อุตสาหกรรม, การดูแลสุขภาพ, ยานยนต์, เครื่องใช้ในครัวเรือน |
| ส่วนต่อประสาน | MCU - SPI 4 ลวด |
| FPC | 15pin |
|---|---|
| ความสว่าง | 250 cd/m² |
| หมายเลข LED | 3 leds |
| พื้นที่แอคทีฟแอลซีดี | 27.72 (h)*27.72 (v) มม. |
| สี | สีเต็มรูปแบบ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3-47 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 100,000/เดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซ | RGB 24 บิต |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 3.3V |
| ขนาดโมดูล | 34.00*43.70*2.5 |
| คนขับ Lc | ST7262 |
| อินเทอร์เฟซ | RGB |
|---|---|
| ขนาด | 10.1 นิ้ว |
| มุมมอง | ทั้งหมด |
| ความสว่าง | 300cd/m² |
| หมายเลขพิน | 40 พิน |
| โหมดจอแอลซีดี | ซึ่งส่งผ่าน |
|---|---|
| ใบสมัคร | อุตสาหกรรม, ผู้บริโภค |
| ขนาด | 7 นิ้ว |
| อินเทอร์เฟซ TFT | HDMI, ยูเอสบี |
| ขนาด VA | 154.08 * ( ส ) * 85.92( กว้าง ) มม |
| พิทช์พิกเซล | 0.180 (ก) ×0.180(ส) (มม |
|---|---|
| จอแอลซีดีอินเทอร์เฟซ | แถบ RGB |
| ปณิธาน | 640 RGB (สูง) x 480 (V) |
| ตัวเลือก TP | ด้วยแผงสัมผัสแบบต้านทาน |
| ประเภทหน้าจอสัมผัส | หน้าจอสัมผัสตัวต้านทาน |
| เทคโนโลยี | TFT |
|---|---|
| หน้าจอสัมผัส | ซีทีพี/อาร์ทีพี |
| ขนาดเอเอ | 51.84 ((H) * 86.4 ((V) |
| การจัดเรียงพิกเซล | แถบ RGB |
| เทคโนโลยีการแสดงผล | จอแอลซีดี |
| Display Type | TFT LCD |
|---|---|
| Backlight Technology | LED |
| Refresh Rate | 60 Hz |
| Aspect Ratio | 16:9 |
| Contrast Ratio | 1000:1 |