| พื้นที่ทํางาน tft | 48.96*73.44 |
|---|---|
| การดูทิศทาง | 12 นาฬิกา |
| การกำหนดค่าพิกเซล | แถบแนวตั้ง RGB |
| ไฟหลัง ความสว่าง | 220 ซีดี/ตร.ม |
| ประเภท LCD | STN เชิงบวก |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| พื้นที่ใช้งาน | 48.96×73.44มม |
| อินเทอร์เฟซ | RGB/MCU เป็นตัวเลือก |
| ความส่องสว่าง | 300 CD/M2 |
| ประเภท LCD | TFT |
| สีที่แสดง | 262K |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
| อินเทอร์เฟส | 4W SPI / กำหนดเอง |
| อัตราส่วนความคมชัด | 800: 1 |
| ประเภทเทคโนโลยี | อา-ศรี |
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 300 cd/m2(ไนต์) |
|---|---|
| สี | 262K |
| การจัดเรียงพิกเซล | แถบแนวตั้ง RGB |
| อัตราส่วนภาพ | 16:9 |
| พื้นที่ใช้งาน | 61.56(ส)x109.53(วี) |
| แหล่งกำเนิดแสง | LED สีขาว * 6 (ปรับแต่งได้) |
|---|---|
| ขนาดหน้าจอ | 4.3 นิ้ว |
| หมายเลขพิน | 45 พิน |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30°ซ ถึง 80°ซ |
| การเชื่อมต่อ | การเสียบ (ปรับแต่งได้) |
| ขนาดหน้าจอ | 1.09 นิ้ว |
|---|---|
| ขนาดโมดูล | 30.59 (ส) x 32.98 (วี) |
| ปณิธาน | 240*240 พิกเซล |
| อินเทอร์เฟซ | เอสพีไอ 4W |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30--80 ℃ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | อุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์ผู้บริโภคเครื่องสวมใส่อัจฉริยะ ฯลฯ |
| ประเภทซัพพลายเออร์ | ผู้ผลิต |
| ปณิธาน | 480 x 480 พิกเซล |
| การดูทิศทาง | ทั้งหมด |
| แหล่งกำเนิดแสง | LED สีขาว*6 |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซ | SPI |
| ขนาดหน้าจอ | 20.2 นิ้ว |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| การเชื่อมต่อ | การเสียบ (ปรับแต่งได้) |
| ขนาดหน้าจอ | 4นิ้ว |
|---|---|
| การดูทิศทาง | มุมมองทั้งหมด (80/80/80/80) |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| อินเทอร์เฟซ | mipi |
| แสงไฟ | ไฟ LED 4 ดวง |
| ส่วนต่อประสาน | อินเตอร์เฟส RGB 24 บิต 24 บิต |
|---|---|
| ไดรเวอร์ IC | OTA5180A |
| ขนาดแอลซีดี | 4.3 นิ้ว |
| สี | 16M สี |
| ปณิธาน | 480x272 |