| ประเภทแผง | TFT |
|---|---|
| อัตราการรีเฟรช | 60 Hz |
| ขนาด | 2.4 นิ้ว |
| สี | 262K |
| เทคโนโลยีแสดงผล | จอแอลซีดี |
| ประเภทหน้าจอ | TFT |
|---|---|
| โหมดแสดงผล | สีขาวปกติ |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| พื้นที่ใช้งาน | 48.96(ส)* 73.44(วี) มม |
| มุมมอง | 12 นาฬิกา |
| หน้าจอสัมผัส | ที่ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| มุมมอง | 6 โมงเช้าหรือ 12 โมงเช้า |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| ประเภท LCD | TFT |
| ส่วนต่อประสาน | FPC |
| ดอทเมทริกซ์ | 720 x RGB x 720 |
|---|---|
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30 ~ 80 |
| โหมดแสดงผล | TFT, ตัวส่ง |
| ดอทพิทช์ (กว้าง×สูง) | 0.1462*0.1462 |
| อุณหภูมิปฏิบัติการ | -20 ~ +70 |
| มุมมอง | 12.00 น |
|---|---|
| ขนาด | 42.72(ก) x 59.46(ส) x 2.34(ย) |
| ความส่องสว่าง | 400 ซีดี/ตร.ม |
| ปณิธาน | 240*320 พิกเซล |
| การเชื่อมต่อ | ปลั๊กอิน |
| ความสว่าง | 200 cd/m2 |
|---|---|
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| โหมดแสดงผล | สีดำปกติ |
| ขนาด | 7 นิ้ว |
| การเชื่อมต่อ | RGB |
| ประเภทหน้าจอ | TFT |
|---|---|
| ขนาด | 34.4 * 29 มม. * 2.2 ต |
| ขนาด | 1.44 นิ้ว |
| หน้าจอสัมผัส | เลขที่ |
| ขอบเขตสี | RGB |
| ขนาด | 42.72(ส)* 60.26(V)* 2.40(ล) มม. |
|---|---|
| ปณิธาน | 240*320 |
| หน้าจอสัมผัส | ที่ปรับแต่งได้ |
| เชื่อมต่อ FPC | 18PIN ชนิดบัดกรี |
| ไฟแบ็คไลท์ | LED สีขาว |
| โหมดจอแอลซีดี | ซึ่งส่งผ่าน |
|---|---|
| สัมผัส | ร.ฟ.ท |
| แสดงสี | 16.7m |
| ขนาด VA | 154 มม. * 57 มม |
| การแก้ปัญหาพลังงาน | 800*320 |
| แสงไฟ | LED สีขาว |
|---|---|
| มุมมอง | IPS มุมมองทั้งหมด (85/85/85/85) |
| เทคโนโลยี | จอแอลซีดี |
| การเชื่อมต่อ | ซิฟ เอฟพีซี |
| หน้าจอสัมผัส | ใช่ |