| คนขับ Lc | ST7789V |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
| คำหลัก | 2.8 นิ้ว จอ LCD ขนาดเล็ก |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| อินเทอร์เฟซ | 3 สาย 4 สาย SPI MCU 8/9/16/ 18 บิต RGB 6/16/18 บิต |
| ประเภท LCD | TFT |
|---|---|
| โหมดการแสดงผล | TFT/ส่งผ่าน |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ~+70 ℃ |
| ประเภทสินค้า | หน้าจอ TFT LCD |
| ขนาดเค้าร่าง | 155.2*88.2*5.00 มม |
| ปณิธาน | 480*800 พิกเซล |
|---|---|
| ประเภทผลิตภัณฑ์ | จอ LCD Ips TFT |
| ประเภทหน้าจอ | TFT |
| ขนาดหน้าจอ | 3.97 นิ้ว |
| ส่วนต่อประสาน | MCU16 บิต |
| ความสว่าง | 250 cd/m² |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซ | SPI |
| เทคโนโลยีการแสดงผล | TFT LCD |
| ขนาด | 1.3 นิ้ว |
| หน้าจอสัมผัส | ปรับแต่ง |
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 300 cd/m2 (ปรับแต่งได้) |
|---|---|
| หมายเลขพิน | 40พิน |
| การเชื่อมต่อ | ประเภทตัวเชื่อมต่อ FPC |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | RGB |
| ประเภทการแสดงผล | TFT LCD |
| อินเทอร์เฟซ | อินเทอร์เฟซ EDP 30 พิน |
|---|---|
| ขนาดหน้าจอ | 15.6 นิ้ว |
| สี | 16.7 ม |
| แหล่งกำเนิดแสง | LED สีขาว * 6 (ปรับแต่งได้) |
| ประเภทสินค้า | หน้าจอแอลซีดี |
| ขนาด | 1.28 นิ้ว |
|---|---|
| ความส่องสว่าง | 160 CD/M2 |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| อินเทอร์เฟซ | MCU/SPI/RGB |
| ประเภทการแสดงผล | TFT LCD |
| ขนาดโมดูล | 54.46 (h) × 82.94 (w) × 2.2 (t) มม. |
|---|---|
| หน้าจอสัมผัส | เลขที่ |
| ประเภทแสดง | TFT LCD |
| พื้นที่ใช้งาน | 48.96 (h) × 73.44 (w) มม. |
| สี | 262K |
| เทคโนโลยี | จอแอลซีดี |
|---|---|
| หน้าจอสัมผัส | เลขที่ |
| มุมมอง | 12 นาฬิกา |
| สี | 262K |
| ประเภทสินค้า | หน้าจอ TFT LCD |
| เชื่อมต่อ FPC | 40 พิน |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซ | MPU 16 |
| ประเภทการแสดงผล | TFT LCD |
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 300 cd/m2(ไนต์) |
| ขนาด | 2.4 นิ้ว |