| อัตราการรีเฟรช | 60 เฮิรตซ์ |
|---|---|
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| อินเทอร์เฟซ | mipi |
| ขอบเขตสี | 72% เอ็นทีเอสซี |
| ความส่องสว่าง | 300 CD/M2 |
| ชื่อ | จอแสดงผล LCD ขาวดำ |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ℃ ~+70 ℃ |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -30- 80degreee |
| ดูเทวดา | 6 นาฬิกา |
| จุด | 160*128 |
| หมายเลข LED | 3 leds |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 2.8V |
| การดูทิศทาง | 12.00 น |
| ขนาดหน้าจอ | 1.54 นิ้ว |
| ไอซีไดรเวอร์ | ST7789T3 |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20 ℃ ถึง 70 ℃ |
|---|---|
| ขนาดหน้าจอ | 2.95 นิ้ว |
| Οδηγώ | ST7701S |
| ประเภทแบ็คไลท์ | ส่ง |
| ประเภทแผ่น | IPS |
| ประเภท LCD | IPS |
|---|---|
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| หมายเลขพิน | 10pin |
| ขนาดหน้าจอ | 1.54 นิ้ว |
| ขนาดโมดูล | 31.52 x 33.72 x 1.94สูงสุด(D) มม |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| ประเภทแสดง | TFT |
| ความสว่าง | 250 ซีดี/ตร.ม |
| โหมดแสดงผล | สีขาวปกติ |
| อัตราส่วนความคมชัด | 1,000: 1 |
| อินเทอร์เฟซ | 4 สาย SPI |
|---|---|
| โหมดการแสดงผล | ปกติสีดำ |
| มิติเค้าร่าง | 50.00x69.20x2.30 มม. |
| คนขับ Lc | ST7789V |
| ขนาดหน้าจอ | 2.8" |
| ขนาดหน้าจอ | 3.9 นิ้ว |
|---|---|
| ความสว่าง | 250 cd/m² |
| ประเภทแผง | IPS |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| อินเทอร์เฟซ | RGB |
| ชื่อ | จอ LCD ขนาดเล็ก |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | TFT LCD |
| ความสว่าง | 300 CD/M2 |
| คำหลัก | หน้าจอ LCD 2.95 นิ้ว |
| ไอซีไดรเวอร์ | ST7701S |
| จัดส่งโดย | dhl \ ups \ fedex \ ems \ hk โพสต์ ... ฯลฯ |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซ | อินเทอร์เฟซ RGB 24 บิต |
| ดูทิศทาง | 6 นาฬิกา |
| ชื่อ | โมดูลจอแสดงผล LCD |
| ขนาดพื้นที่แสดงผล | 7 นิ้ว |