| Công nghệ đèn nền | Dẫn đến |
|---|---|
| khu vực hoạt động | 154,21×85,92mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +70°C |
| Giao diện CTP | I2C |
| Độ sáng | 200 cd/m2 |
| Ghim | 50 mã PIN |
|---|---|
| Kích thước mô-đun | 120,7(L) X 76,3(W) X 2,8(T) mm |
| Tỷ lệ tương phản | 800:1 |
| Các loại giao diện | RGB |
| Sự liên quan | Cắm / ZIF |
| Số ghim | 25pin |
|---|---|
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Sắp xếp pixel | sọc RGB |
| Góc nhìn | 12:00 |
| Màn hình cảm ứng | Tùy chọn cảm ứng điện trở hoặc điện dung |
| Khu vực hoạt động | 27,72 (h)*27.72 (v) mm |
|---|---|
| Nhiệt độ Peration | -20 ~+70 |
| Kiểu | LCD |
| Xem hướng | Tất cả |
| Màu sắc | đầy đủ màu sắc |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | Với |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kích thước mô -đun (W*H*T) | 70,6*203,48*4,6 |
| Kích cỡ | 7,84 inch |
| chấm sân | 0,0975*0,0975 |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~ + 70 |
| kích thước mô-đun | 44×44×3.09mm |
| Đèn đèn LED đèn nền | 2 đèn LED |
| Giao diện | Giao diện BIT SPI 4 dòng |
| Giao diện | MIPI 2 làn đường |
|---|---|
| Kích thước VA | 53,28 mm * 71,04 mm |
| Xem hướng | 9 giờ |
| Nghị quyết | 480 * 640 chấm |
| Loại LCD | CTP |
| Độ sáng bề mặt | 300 Cd/m2(nit) |
|---|---|
| Màu sắc | 262K |
| Sắp xếp pixel | Sọc dọc RGB |
| tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Khu vực hoạt động | 61,56(H)x109,53(V) |
| Góc nhìn | 12 giờ |
|---|---|
| Độ sáng | 300 Cd/m2(nit) |
| Kích thước hiển thị | 2,4 inch |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 70°C |
| Giao diện | SPI (có thể được tùy chỉnh) |
| Kích thước màn hình | 4 inch |
|---|---|
| Xem hướng | Tất cả các góc nhìn (80/80/80/80) |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Giao diện | MIPI |
| Đèn nền | 4 đèn LED |