| tên | Màn hình LCD IPS TFT |
|---|---|
| Kích thước phác thảo LCM | 46,00 (w) x40,80 (h) x2.50 (t) mm |
| loại đèn nền | dẫn |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Đèn hậu | 50 nghìn giờ |
| Xem hướng | IPS Tất Cả Các Góc Nhìn |
|---|---|
| Số ghim | 25 chân |
| Kết nối | Hàn |
| Đèn nền | Đèn LED màu trắng |
| Loại LCD | IPS |
| Khu vực hoạt động | 95,04 (W) × 53.856 (v) mm |
|---|---|
| Tuổi thọ đèn LED | 50000 giờ |
| Độ sáng | 250 nits |
| Sản phẩm | 4.3 inch IPS TFT màn hình LCD |
| Điện áp logic | 2.5V-3.3V |
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
|---|---|
| Khu vực hiển thị | 68.04 (h) x120.96 (v) mm |
| Tiêu thụ điện năng | 30W |
| Điện áp đầu vào | 2.8 ~ 3,3V |
| Loại giao diện | Rgb |
| Giao diện | MCU 8//16 BIT RGB 16/18BIT |
|---|---|
| Nhiệt độ lưu trữ | -20 ~+60 |
| Kiểu | Màn hình LCD IPS TFT |
| Kích thước màn hình | 2,4 inch |
| Số pixel | 240 (H)×320(V) |
| Nghị quyết | 480 x 800 pixel |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Màn hình LCD Ips TFT |
| Loại màn hình | TFT |
| Kích thước màn hình | 3,97 inch |
| Giao diện | MCU16 bit |
| Độ sáng bề mặt | 350 CD/m2 |
|---|---|
| Tốc độ làm mới | 60Hz |
| Số ghim | 30Pin |
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Nghị quyết | 540x1080 pixel |
| Loại hiển thị | LCD TFT |
|---|---|
| Công nghệ hiển thị | LCD |
| Độ sáng bề mặt | 500 Cd/m2 (Có thể tùy chỉnh) |
| Số ghim | 40pin |
| Góc nhìn | IPS, Mọi góc nhìn |
| Xem hướng | 80° / 80° / 80° / 80° (Chế độ xem rộng IPS) |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | RTP |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| Kích thước màn hình | 2,4 inch |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Số pin | 24 mã PIN |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | Có thể tùy chỉnh |
| Loại màn hình | màn hình LCD |
| Kích thước tổng thể | 55,26x84,69x3,35 mm |
| Các loại giao diện | MIPI (Có thể tùy chỉnh) |