| Giao diện | 4Dòng SPI |
|---|---|
| Tài xế Lc | ILI9488 |
| Khu vực hoạt động | 48,96(H)x73,44(V) |
| Độ sáng | 400 cd/m² |
| Hiển thị màu sắc | 262K |
| Giao diện | Giao diện RGB 24 bit |
|---|---|
| Trình điều khiển IC | OTA5180A |
| Kích thước LCD | 4,3 inch |
| Màu sắc | 16M Màu sắc |
| Nghị quyết | 480x272 |
| Xem góc | 6 giờ |
|---|---|
| FPC | 34PIN |
| Loại LCD | STN (màu xanh), Âm |
| Loại giao diện | Song song 8 bit, SPI |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Phương pháp ổ đĩa | 1/4Nhiệm vụ, 1/3 Độ lệch |
|---|---|
| Độ sáng | 250 cd/m2 |
| Xem góc | 12 giờ |
| Kích thước phác thảo | 48,0(W)* 65,0(H)* 2,8(T) mm |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| giao diện | HDMI, VGA |
|---|---|
| Tỷ lệ làm mới | 60 Hz |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Phương pháp lái xe LCD | 1/65 nghĩa vụ, 1/9 xu hướng, 3.0V |
| Loại màn hình | STN, POSITIVE, TRANSFLECTIVE |
| Kích thước VA | 76(W)* 16(H)mm |
|---|---|
| Xem góc | 6 giờ |
| Chế độ hiển thị | VA, tiêu cực |
| Kích thước mô -đun | 80(W)* 22,5(H)* 2,0(T) mm |
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |