| tên | Màn hình LCD IPS TFT |
|---|---|
| Kích thước phác thảo LCM | 46,00 (w) x40,80 (h) x2.50 (t) mm |
| loại đèn nền | dẫn |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Đèn hậu | 50 nghìn giờ |
| ổ đĩa IC | OTA7001AC / OTA9960A |
|---|---|
| Độ sáng | 300 cd / m2 |
| Giao diện LCD | LVDS |
| Kích thước VA | 108 mm x 64,8 mm |
| Cách sử dụng | Máy tính xách tay LCM, TV-LCM |
| Công nghệ | TFT |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | CTP/RTP |
| Kích thước AA | 51.84 ((H) * 86.4 ((V) |
| Sắp xếp pixel | sọc RGB |
| Công nghệ hiển thị | LCD |
| loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
|---|---|
| Loại LCD | IPS |
| Số ghim | 12 chân |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~+70 |
| Kích cỡ | 1,33 inch |
| Khu vực hoạt động | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Tỷ lệ tương phản | 500: 1 |
| Màn hình cảm ứng | Điện trở 4 dây (Tùy chọn/Tùy chỉnh) |
| Độ sáng | 300 cd/m2 |
| Công nghệ hiển thị | LCD TFT |
| điện áp hoạt động | 3.3V |
|---|---|
| Khu vực hoạt động Tft | 95,04(W)*53,856(H)mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 70°C |
| luminace | 300cd/m2 |
| kích thước mô-đun | 105.5 (w)*67.2 (h)*4,95 (t) mm |
| Loại màn hình | TFT |
|---|---|
| Xem góc | Tất cả |
| Khu vực hoạt động | 70,08 (w) x52.56 (h) mm |
| chấm sân | 219 (w) x219 (h) um |
| Nhiệt độ lưu trữ | -30 ~+70 |
| Loại hiển thị | LCD TFT |
|---|---|
| Công nghệ hiển thị | LCD |
| Độ sáng bề mặt | 500 Cd/m2 (Có thể tùy chỉnh) |
| Số ghim | 40pin |
| Góc nhìn | IPS, Mọi góc nhìn |
| Loại chạm | có/không có RTP/CTP |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -20oC ~ 70oC |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
| Đầu nối | 14pin ổ cắm FPC |
| Kiểu | IPS |
| tên | màn hình LCD nhỏ |
|---|---|
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Độ sáng | 300 cd/m2 |
| Từ khóa | Màn hình LCD 2,95 inch |
| IC điều khiển | ST7701S |