| tên | màn hình cảm ứng tft dung lượng |
|---|---|
| Touth | điện dung |
| Hướng nhìn | 12 giờ |
| luminace | 350cd/m2 |
| Loại | Màn hình cảm ứng LCD |
| Phân cảnh kích thước | 107,23mm x 107,23mm x 9.73mm |
|---|---|
| Trưng bày | Màn hình LCD TFT tròn |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~ + 70 |
| Màn hình cảm ứng | Đúng |
| Loại màn hình | TFT |
| Kích cỡ | 10 "TFT |
|---|---|
| Trình điều khiển IC | Hx8282a+Hx8696a |
| Loại màn hình | TFT |
| Loại giao diện | RGB |
| đèn nền | Đèn LED trắng 39-Dies |
| Touth | RTP |
|---|---|
| Xem hướng | 6 giờ |
| Giao diện | RGB |
| Số lượng ghim | 40 chân |
| Loại LCD | TFT/Transmissive |
| Chế độ LCD | Transmissive |
|---|---|
| chạm | RTP |
| Hiển thị màu sắc | 16,7m |
| Kích thước VA | 154mm * 57mm |
| giải quyết quyền lực | 800*320 |
| Kết nối FPC | 40 chân |
|---|---|
| Giao diện | MPU 16 |
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Độ sáng bề mặt | 300 Cd/m2(nit) |
| Kích cỡ | 2,4 inch |
| Độ sáng bề mặt | 300 Cd/m2 (Có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Số pin | 40PIN |
| Sự liên quan | Loại đầu nối FPC |
| Các loại giao diện | RGB |
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| góc nhìn | Tất cả |
|---|---|
| Giao diện TFT | MPU 8/16 Bit |
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Kích thước bảng điều khiển | 2,2 inch (đường chéo) |
| Ic trình điều khiển | ILI2511 công nghiệp |
| Công nghệ | LCD |
|---|---|
| Kích thước phác thảo | 46,2x64,98x1,61mm |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| Màn hình cảm ứng | Đúng |
| Chế độ hiển thị | TFT/Transmissive |
| Tên | Màn hình LCD TFT |
|---|---|
| Tỷ lệ tương phản | 1000:1 |
| Loại hiển thị | TFT |
| Nghị quyết | 480x800 chấm |
| Góc nhìn | 178 độ |