| Kích thước phác thảo | 235x143x5.9mm |
|---|---|
| Số lượng chấm | 1024x600 |
| Kết nối | LVDS |
| Độ sáng | 200 CD/m2 |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Loại giao diện | LVDS |
|---|---|
| Loại LCD | RTP |
| Kích cỡ | 8,0 |
| Nghị quyết | 1024*768 |
| Kích thước mô -đun | 174,00×136,00×2,45mm |
| Điểm chạm | 2 ~ 10 có sẵn |
|---|---|
| Sân bóng đá | 0,5mm |
| Bề mặt cứng | ≥7 giờ |
| Thủy tinh phủ biến cứng | Kính Ito 1.1mm |
| kích thước phác thảo | 105,5*66.2*2,95mm |
| Độ sáng | 350cd/m2 |
|---|---|
| chạm | CTP |
| Màu sắc | 16,7m |
| Phác thảo | 86,80 mm * 56,50 mm * 3,90 mm |
| Loại đèn nền | dẫn đến |
| Khu vực hoạt động Tft | 48,96*73,44 |
|---|---|
| Xem hướng | 12 giờ |
| Cấu hình pixel | R.G.B. sọc dọc |
| Đèn hậu Đèn sáng | 220 Cd/m2 |
| Loại LCD | STN tích cực |
| Giao diện | MIPI 2 làn đường |
|---|---|
| Kích thước VA | 53,28 mm * 71,04 mm |
| Xem hướng | 9 giờ |
| Nghị quyết | 480 * 640 chấm |
| Loại LCD | CTP |
| Kích thước bảng điều khiển | 5 inch (đường chéo) |
|---|---|
| Đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Số lượng ghim | 40 chân |
| Độ sáng | 300 cd / m2 |
| Giao diện TFT | RGB |
| Chế độ LCD | Transmissive |
|---|---|
| Ứng dụng | công nghiệp, tiêu dùng |
| Kích cỡ | 7 inch |
| Giao diện TFT | HDMI, USB |
| Kích thước VA | 154,08 * ( H ) * 85,92( W ) mm |
| Giao diện | MCU 8/16bit |
|---|---|
| Xem hướng | tất cả |
| Kích thước pixel | 0,18 (h) x0,18 (v) |
| Kích thước | 50.00x69.20x2.30 |
| Hiển thị màu sắc | 262K |
| Màu sắc | 65K |
|---|---|
| Đang xem | 6:00 |
| màu đèn nền | Trắng |
| Kích thước diện tích có thể nhìn thấy | 43,2mm × 57,6mm |
| Kích thước phác thảo | 50 mm * 69,20 mm * 2,30 mm |