| ร่างมิติ | 235x143x5.9มม |
|---|---|
| จำนวนจุด | 1024x600 |
| การเชื่อมต่อ | แอลวีดีเอส |
| ความสว่าง | 200 ซีดี/ตร.ม |
| ต้นทาง | จีน |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | แอลวีดีเอส |
|---|---|
| ประเภท LCD | ร.ฟ.ท |
| ขนาด | 8.0 |
| ปณิธาน | 1024*768 |
| ขนาดโมดูล | 174.00×136.00×2.45มม |
| จุดสัมผัส | มี 2 ~ 10 |
|---|---|
| ขว้าง | 0.5มม |
| พื้นผิวแข็ง | ≥7ชม. |
| แก้วแข็ง | แก้ว ITO 1.1 มม. |
| มิติเค้าร่าง | 105.5*66.2*2.95 มม. |
| ความสว่าง | 350cd/m2 |
|---|---|
| สัมผัส | CTP |
| สี | 16.7m |
| ร่าง | 86.80 มม. * 56.50 มม. * 3.90 มม. ต |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| พื้นที่ทํางาน tft | 48.96*73.44 |
|---|---|
| การดูทิศทาง | 12 นาฬิกา |
| การกำหนดค่าพิกเซล | แถบแนวตั้ง RGB |
| ไฟหลัง ความสว่าง | 220 ซีดี/ตร.ม |
| ประเภท LCD | STN เชิงบวก |
| อินเทอร์เฟซ | มิปิ2เลน |
|---|---|
| ขนาด VA | 53.28 มม. * 71.04 มม |
| การดูทิศทาง | เวลา 9 โมง |
| ปณิธาน | 480 * 640 จุด |
| ประเภท LCD | CTP |
| ขนาดแผง | 5 นิ้ว (เส้นทแยงมุม) |
|---|---|
| ไฟแบ็คไลท์ | นำ |
| จำนวนพิน | 40 พิน |
| ความสว่าง | 300 CD / M2 |
| อินเทอร์เฟซ TFT | RGB |
| โหมดจอแอลซีดี | ซึ่งส่งผ่าน |
|---|---|
| ใบสมัคร | อุตสาหกรรม, ผู้บริโภค |
| ขนาด | 7 นิ้ว |
| อินเทอร์เฟซ TFT | HDMI, ยูเอสบี |
| ขนาด VA | 154.08 * ( ส ) * 85.92( กว้าง ) มม |
| ส่วนต่อประสาน | MCU 8/16บิต |
|---|---|
| การดูทิศทาง | ทั้งหมด |
| ขนาดพิกเซล | 0.18 (h) x0.18 (v) |
| ขนาด | 50.00x69.20x2.30 |
| แสดงสี | 262K |
| สี | 65K |
|---|---|
| กำลังดู | 6:00 น |
| สีแบ็คไลท์ | สีขาว |
| ขนาดพื้นที่ที่มองเห็นได้ | 43.2 มม. × 57.6 มม. |
| ขนาดเค้าโครง | 50 มม. * 69.20 มม. * 2.30 มม. |