| หน้าจอสัมผัส | ที่ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| ขนาดหน้าจอ | 1.22 นิ้ว |
| ประเภทหน้าจอ | TFT |
| พื้นที่ใช้งาน | Ø = 30.96 มม |
| ความสว่าง | 200 cd/m2 |
|---|---|
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| โหมดแสดงผล | สีดำปกติ |
| ขนาด | 7 นิ้ว |
| การเชื่อมต่อ | RGB |
| หมายเลขพิน | 7 พิน |
|---|---|
| ประเภทแผง | จอแอลซีดี |
| อินเทอร์เฟซ | SPI |
| ขนาดเค้าร่าง | 27.5(ส) x 39.0(V) x 11.3(ล) มม |
| หน้าจอสัมผัส | กำหนดเอง |
| ประเภทแบ็คไลท์ | LED สีขาว |
|---|---|
| ดอทพิทช์ (กว้าง×สูง) | 0.153 (ส) x 0.153 (วี) |
| ไดรเวอร์ IC | ST7789V หรือ ILI9341V |
| ขนาด | 2.4 นิ้ว |
| ขนาดโมดูล | 42.72 (ก) x 60.26 (ย) x 2.6 (ล) |
| อินเทอร์เฟซ | 4 สาย SPI |
|---|---|
| โหมดการแสดงผล | ปกติสีดำ |
| มิติเค้าร่าง | 50.00x69.20x2.30 มม. |
| คนขับ Lc | ST7789V |
| ขนาดหน้าจอ | 2.8" |
| ประเภทแผง | TFT |
|---|---|
| อัตราการรีเฟรช | 60 Hz |
| ขนาด | 2.4 นิ้ว |
| สี | 262K |
| เทคโนโลยีแสดงผล | จอแอลซีดี |
| ความส่องสว่าง | 230 ซีดี/ตรม |
|---|---|
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| อุณหภูมิการทำงาน | -20 ~+70 ℃ |
| ไฟแบ็คไลท์ | LED สีขาว |
| ปณิธาน | 960*240 |
| ปณิธาน | 480*800 พิกเซล |
|---|---|
| ประเภทผลิตภัณฑ์ | จอ LCD Ips TFT |
| ประเภทหน้าจอ | TFT |
| ขนาดหน้าจอ | 3.97 นิ้ว |
| ส่วนต่อประสาน | MCU16 บิต |
| พื้นที่ใช้งาน | 95.04 (w) × 53.856 (v) มม. |
|---|---|
| ชีวิต LED | 50,000 ชั่วโมง |
| ความสว่าง | 250 nits |
| ผลิตภัณฑ์ | 4จอ LCD IPS TFT ขนาด.3 นิ้ว |
| โลจิกวอลเตจ | 2.5V-3.3V |
| อุณหภูมิที่เก็บข้อมูล | -20 ℃ ~+70 ℃ |
|---|---|
| ไฟแบ็คไลท์ | นำ |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี/มี RTP/ มี CTP |
| มุมมอง | ทั้งหมด |
| สินค้า | จอแสดงผล LCD TFT ขนาด 3.5 นิ้ว |