| touth | ร.ฟ.ท |
|---|---|
| การดูทิศทาง | 6 นาฬิกา |
| อินเทอร์เฟซ | RGB |
| จำนวนพิน | 40 พิน |
| ประเภท LCD | TFT/ส่งผ่าน |
| โหมดจอแอลซีดี | ซึ่งส่งผ่าน |
|---|---|
| สัมผัส | ร.ฟ.ท |
| แสดงสี | 16.7m |
| ขนาด VA | 154 มม. * 57 มม |
| การแก้ปัญหาพลังงาน | 800*320 |
| แสดงสี | 65K |
|---|---|
| โหมด TFT | TFT, ตัวส่ง |
| ระยะห่างของจุด | 0.162(ก)X0.162(ส) |
| รุ่น IC ไดรเวอร์ | ILI9327 |
| ขนาดโมดูล | 45.04 มม. * 77.0 มม. * 25.0 มม |
| หน้าจอสัมผัส | ใช่ |
|---|---|
| เวลาตอบสนอง | 5ms |
| พื้นที่ทํางาน | 27.72 (W) × 27.72 (H) |
| อินเทอร์เฟซ | SPI |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ℃ ~ + 70 ℃ |
| แสดงขนาดเค้าร่าง | 59.6 ( กว้าง ) มม. x 108.3 ( สูง ) มม. x 1.6 ( ย ) มม. |
|---|---|
| สเกลแสดง | 4: 3 |
| วัสดุ | TFT |
| ความยาว Fpc | ประเภทตัวเชื่อมต่อ FPC |
| อุณหภูมิปฏิบัติการ | -20 ~ +70 |
| จำนวน PIN | 24 พิน |
|---|---|
| ความลึกของสี | 65K/262K |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ~ 70°C |
| ประเภทแผ่น | IPS |
| ความสว่าง | 300 ซีดี/ตร.ม |
| คนขับ Lc | ST7789V |
|---|---|
| อุณหภูมิการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
| คำสำคัญ | 2.8 นิ้ว จอ LCD ขนาดเล็ก |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| ส่วนต่อประสาน | 3 สาย 4 สาย SPI MCU 8/9/16/ 18 บิต RGB 6/16/18 บิต |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20~+70℃ |
|---|---|
| ประเภทแบ็คไลท์ | ส่ง |
| ประเภทแผ่น | จอแสดงผล IPS TFT LCD |
| ตัวเลือก TP | ด้วยแผงสัมผัสแบบ Capacitive |
| ลูมิเนซ | 250cd/m2 |
| สี | 262K |
|---|---|
| ขนาดเค้าโครง | 19.65(ส)*36.76(V)*1.6(ล)มม |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| ประเภท LCD | IPS |
| ขนาดหน้าจอ | 1.47 นิ้ว |
| ร่างมิติ | 164.9 (h) * 100.0 (w) * 5.7 (t) มม. |
|---|---|
| อัตราส่วนภาพ | 16: 9 |
| อุณหภูมิการทำงาน | -20 ° C ~ +70 ° C |
| การลงมติ | 800*400 พิกเซล |
| ประเภทแสดง | TFT |