| Touth | RTP |
|---|---|
| Xem hướng | 6 giờ |
| Giao diện | RGB |
| Số lượng ghim | 40 chân |
| Loại LCD | TFT/Transmissive |
| Chế độ LCD | Transmissive |
|---|---|
| chạm | RTP |
| Hiển thị màu sắc | 16,7m |
| Kích thước VA | 154mm * 57mm |
| giải quyết quyền lực | 800*320 |
| Hiển thị màu sắc | 65K |
|---|---|
| Chế độ TFT | TFT, Truyền |
| dấu chấm sân | 0,162(W)X0,162(H) |
| Mô hình IC điều khiển | ILI9327 |
| Kích thước mô -đun | 45,04 mm * 77,0 mm * 25,0 mm T |
| Màn hình chạm | Vâng |
|---|---|
| Thời gian đáp ứng | 5ms |
| Khu vực hoạt động | 27,72 (w) × 27,72 (h) |
| giao diện | SPI |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~ + 70 |
| Số PIN | 24 mã PIN |
|---|---|
| Độ sâu màu sắc | 65K/262K |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C~70°C |
| Loại bảng | IPS |
| Độ sáng | 300 Cd/m2 |
| Hiển thị kích thước phác thảo | 59,6(W)mm x 108,3(H)mm x 1,6(T)mm |
|---|---|
| Tỷ lệ hiển thị | 4: 3 |
| Vật liệu | TFT |
| Chiều dài Fpc | Loại đầu nối FPC |
| Hoạt động tạm thời | -20 ~ +70 |
| Tài xế Lc | ST7789V |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Từ khóa | 2.8 inch màn hình LCD nhỏ |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Giao diện | 3 dây 4 dây SPI MCU 8/9/16/18 BIT RGB 6/16/18BIT |
| Nhiệt độ hoạt động | -20~+70℃ |
|---|---|
| loại đèn nền | dẫn |
| Loại bảng | Màn hình LCD IPS TFT |
| Tùy chọn TP | với bảng điều khiển cảm ứng điện dung |
| luminace | 250cd/m2 |
| Màu sắc | 262K |
|---|---|
| Kích thước phác thảo | 19,65(H)*36,76(V)*1,6(D)mm |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Loại LCD | IPS |
| Kích thước màn hình | 1,47 inch |
| Kích thước phác thảo | 164.9 (h) * 100.0 (w) * 5.7 (t) mm |
|---|---|
| Tỷ lệ khung hình | 16: 9 |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C ~ +70 ° C. |
| Nghị quyết | 800*400 pixel |
| Loại hiển thị | TFT |