| Độ sáng bề mặt | 400 Cd/m2(nit) |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Góc nhìn | IPS Tất Cả Các Góc Nhìn |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
| KÍCH CỠ | 4 inch |
| Độ sáng | 420 cd/m2 |
|---|---|
| Hướng nhìn | Tất cả các góc nhìn, IPS |
| Đầu nối | ZIF |
| Giao diện | RGB + SPI (tùy chọn giao diện MIPI) |
| Kích thước hiển thị | 4 inch |
| Kích thước tổng thể | 235 × 143 × 6,53 mm |
|---|---|
| Giao diện | RGB |
| Đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kết nối | Đang cắm |
| Loại sản phẩm | màn hình LCD tft |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Loại màn hình | TFT |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C đến 50°C |
| Kích thước màn hình | 3,5 inch |
| Kết nối | Cắm (có thể tùy chỉnh) |
| Màu sắc | 262K |
|---|---|
| Kích thước màn hình | 3,5 inch |
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
| Loại LCD | IPS |
| Kích thước mô -đun | 54,48 (h) × 84,71 (w) × 2.10 (t) mm |
| Loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
|---|---|
| Số pin | 18 chốt |
| Khu vực hoạt động | 48,60(W)x64,80 (H) (mm) |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
| Kích thước phác thảo | 54.0(W)x77.4(H)x2.4(T)(mm) |
| Độ sáng bề mặt | 400 Cd/m2 (điển hình) |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Giao diện | SPI 4 dây |
| Xem hướng | 80° Mọi hướng |
| Kích thước màn hình | 1,14 inch |
| Độ sáng bề mặt | 420 Cd/m2(nit) |
|---|---|
| Kích thước | 57,14 X 96,85 X 1,95 mm |
| Kích thước màn hình | 3,97 inch |
| Loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Kích thước tổng thể | 36,67(H) X 88,45(V) X 1,61(T) mm |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kích thước màn hình | 3,51 inch |
| Góc nhìn | Góc nhìn toàn màn hình IPS (80/80/80/80) |
| Nguồn sáng | DẪN ĐẾN |
| Tên | 3.5 inch TFT LCD Display Module |
|---|---|
| Nghị quyết | 320*480 |
| Đèn nền | Đèn LED màu trắng |
| Giao diện | RGB & MCU |
| Loại hiển thị | TFT |