| Pixel sân | 0,180 (W) ×0,180(H) (mm |
|---|---|
| Giao diện LCD | Dải RGB |
| Nghị quyết | 640 RGB (H) x 480 (V) |
| Tùy chọn TP | với bảng điều khiển cảm ứng điện trở |
| Loại màn hình cảm ứng | Màn hình cảm ứng điện trở |
| Loại hiển thị | màn hình LCD |
|---|---|
| Kích thước mô-đun | 57,14×96,85mm |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
| Công nghệ | LCD |
| Độ sáng | 300 CD/m2 |
| Tên | Màn hình cảm ứng TFT 2,4 inch |
|---|---|
| Screen_Type | LCD TFT |
| Tỷ lệ hiển thị | 4: 3 |
| Nghị quyết | 240x320 chấm |
| Touth | Điện trở |
| Nhiệt độ bảo quản | -40°C đến +85°C |
|---|---|
| Điện áp hoạt động | 4,8V |
| tình trạng lái xe | 1/2 Nhiệm vụ, 1/2 Bias |
| Độ sáng | 200 cd/m2 |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến +65°C |