| điện áp hoạt động | 3.3V |
|---|---|
| Khu vực hoạt động Tft | 95,04(W)*53,856(H)mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 70°C |
| luminace | 300cd/m2 |
| kích thước mô-đun | 105.5 (w)*67.2 (h)*4,95 (t) mm |
| Tên | 4Màn hình LCD TFT.3 inch |
|---|---|
| Bảo hành | 24 tháng |
| Khu vực hiển thị | 68.04 (h) x120.96 (v) mm |
| Loại đèn nền | dẫn đến |
| Loại LCD | IPS |
| Kích thước phác thảo | tùy chỉnh |
|---|---|
| Công nghệ hiển thị | LCD |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kích thước phác thảo | tùy chỉnh |
| Kết nối | Ghim, ngựa vằn hoặc FPC |
| Điện áp làm việc | 5.0v |
|---|---|
| Loại LCD | HTN truyền |
| Xem góc | Rộng |
| màu đèn nền | Có thể tùy chỉnh |
| Tùy chọn tùy chỉnh | Có thể tùy chỉnh |
| Kích thước phân khúc | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Nhiệt độ lưu trữ | -10°C đến 60°C |
| Loại giao diện | Kết nối ngựa vằn |
| Chế độ hiển thị | Phong tục |
| Kích thước hiển thị | Có thể tùy chỉnh |
| Tùy chọn tùy chỉnh | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| loại đèn nền | dẫn |
| Kích thước màn hình | Có thể tùy chỉnh |
| màu đèn nền | màu trắng |
| Nhiệt độ hoạt động | -30°C đến 80°C |
| Loại hiển thị | Màn hình LCD TN |
|---|---|
| công nghệ | LCD |
| Kích thước va | tùy chỉnh |
| Góc nhìn | Đồng hồ 12 giờ |
| Kết nối | Ghim, ngựa vằn hoặc FPC |
| Name | RGB LED Backlight LCD Display |
|---|---|
| Driver Ic | SMT_HT1621 |
| Driving Condition | 5.0 V |
| Polarizer Mode | Transmissive |
| Transport Package | Carton/Pallet |
| Giao hàng bởi | Dhl \ ups \ fedEx \ ems \ hk post ... vv |
|---|---|
| giao diện | Giao diện RGB 24 bit |
| Hướng nhìn | 6 giờ |
| tên | Mô-đun màn hình LCD |
| Kích thước vùng hiển thị | 7 inch |
| dẫn đến | Trắng |
|---|---|
| Xem hướng | 6 giờ |
| kích thước màn hình | tùy chỉnh |
| Loại phân cực | Transflective/Transmissive/Phản xạ |
| Loại LCD | Màn hình LCD VA |