| อุณหภูมิในการทำงาน | -30°C ถึง +85°C |
|---|---|
| เชื่อมต่อ | อินเทอร์เฟซ SPI 4 สาย |
| ขนาดเค้าร่าง | 100.5(L) X 33.5(W) X 6.3(T) มม |
| โหมดแสดงผล | เมทริกซ์แบบพาสซีฟ |
| วิธีการขับขี่ | 1/64 วงจรทํางาน |
| พื้นที่ใช้งาน | 66.52 (ก) x33.24(ส) |
|---|---|
| แสงไฟ | แสงไฟ LED (โดยปกติจะเป็นสีขาวหรือสีน้ำเงิน) |
| อินเทอร์เฟซ | MCU |
| ขนาดหน้าจอ | 80.0(ก) X 54.0 (ส) X 9.7(ล) |
| ไอซีคอนโทรลเลอร์ | ST7567 |
| การดูทิศทาง | 6 โมงเช้าหรือ 12 โมงเช้า |
|---|---|
| เชื่อมต่อ | PIN, Zebra หรือ FPC |
| ขนาดเวอร์จิเนีย | 78 * 59/56 มม. * 1.1T หรือกำหนดเอง |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| เทคโนโลยี | จอแอลซีดี |
| พิมพ์ | FSTN จอ LCD |
|---|---|
| อุปทานการทำงาน | 3.5V |
| ตัวเชื่อมต่อ | เข็มหมุด |
| แสงไฟ | LED สีขาว |
| มุมมอง | 12 นาฬิกา |
| ชื่อ | โมดูลการแสดงผล LCD |
|---|---|
| สีพื้นหลัง | สีดำ |
| มุมมองทิศทาง | 12 นาฬิกา |
| หน้าที่ | 1/8 |
| วป | 3V |
| อุณหภูมิที่เก็บข้อมูล | -20ºC-+70ºC |
|---|---|
| โหมดแสดงผล | fstn บวก, ส่งผ่าน |
| สีแบ็คไลท์ | สีขาว |
| แพ็คเกจขนส่ง | กล่อง/พาเลท |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.3V |
| แหล่งกำเนิดแสง | ขาว / เหลืองอำพัน / น้ำเงิน / เหลือง |
|---|---|
| ขนาด | 3.7 นิ้ว |
| วิธีการขับรถ | 1/4 รอบการทำงาน, 1/3 อคติ |
| โหมดการแสดงผล | เชิงลบ / VA ไม่จำเป็น |
| มุมมอง | ทั้งหมด |
| Contrast Ratio | 1000:1 |
|---|---|
| Aspect Ratio | 16:9 |
| Panel Type | IPS |
| Compatibility | PC and Mac |
| Screen Size | 0.96 inches |
| ขนาดหน้าจอ | 3.9 นิ้ว |
|---|---|
| ความสว่าง | 250 cd/m² |
| ประเภทแผง | IPS |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| อินเทอร์เฟซ | RGB |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ | วินโดวส์, แมค, ลินุกซ์ |
| อัตราส่วนภาพ | 16:9 |
| ขนาดเวอร์จิเนีย | ปรับแต่ง |
| หมายเลขพิน | 50 PIN |