| ชื่อ | โมดูลการแสดงผล LCD |
|---|---|
| สีพื้นหลัง | สีดำ |
| มุมมองทิศทาง | 12 นาฬิกา |
| หน้าที่ | 1/8 |
| วป | 3V |
| มุมมอง | เวลา 3 โมง |
|---|---|
| ขนาด VA | 50.5(ก)* 88.5(ส) มม |
| พื้นที่ใช้งาน | 36.72 (h)* 48.96 (v) มม. |
| เทคโนโลยีแสดงผล | จอแอลซีดี |
| ความส่องสว่าง | 160 CD/M2 |
| ชื่อ | แผง TFT LCD |
|---|---|
| ประเภทแบ็คไลท์ | ส่ง |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20~+70℃ |
| มุมมอง | ฟรี |
| ประเภทการแสดงผล | แบน |
| ชื่อ | หน้าจอสัมผัส TFT LCD |
|---|---|
| ไอซีไดร์เวอร์ | ST7775R |
| ประเภท LCM | 4.3 นิ้ว TFT+CTP+PCB-3 |
| มุมมอง | 12 นาฬิกา |
| โลตติจ์ทํางาน | 3.3V |
| ชื่อ | tft หน้าจอสัมผัสจุลภาพ |
|---|---|
| touth | ตัวเก็บประจุ |
| ดูทิศทาง | 12 นาฬิกา |
| ลูมิเนซ | 350CD / M2 |
| ประเภท | หน้าจอสัมผัส LCD |
| ชื่อ | หน้าจอสัมผัส TFT LCD |
|---|---|
| พื้นที่ใช้งาน | 48.60*64.80 มม. |
| ความสว่าง | 300nits |
| อัตราส่วนภาพ | 16: 9 |
| การเชื่อมต่อ | HDMI, VGA |
| ขนาดหน้าจอ | 1.44 นิ้ว |
|---|---|
| มุมมอง | 12 นาฬิกา |
| ประเภทการแสดงผล | TFT LCD |
| หน้าจอสัมผัส | เลขที่ |
| ความส่องสว่าง | 250 ซีดี/ตร.ม |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | ฟันเฟือง |
| แหล่งกำเนิดแสง | LED สีขาว |
| หมายเลขพิน | 26พิน |
| มุมมอง | 6 นาฬิกา |
| สีที่แสดง | 262K |
|---|---|
| ขนาด | 1.44 นิ้ว |
| หมายเลขพิน | 10 พิน |
| ขนาดเค้าร่าง | 29.00(ก) x 34.41(ส) x 2.25(T) |
| พื้นที่ใช้งาน | 25.50(ก) x 26.50(ส) |
| สนามพิกเซล | 0.165*0.165 |
|---|---|
| ขนาดหน้าจอ | 3.6 นิ้ว |
| ขนาดเค้าร่าง | 107.23mm x 107.23mm x 9.73mm |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| ประเภทการแสดงผล | TFT LCD |