| อินเทอร์เฟซ | มิปิ2เลน |
|---|---|
| ขนาด VA | 53.28 มม. * 71.04 มม |
| การดูทิศทาง | เวลา 9 โมง |
| ปณิธาน | 480 * 640 จุด |
| ประเภท LCD | CTP |
| ความสว่าง | 350cd/m2 |
|---|---|
| สัมผัส | CTP |
| สี | 16.7m |
| ร่าง | 86.80 มม. * 56.50 มม. * 3.90 มม. ต |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| ประเภท LCD | tn, บวก |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิการจัดเก็บ | -30 ถึง +80℃ |
| ขนาดหน้าจอ | 58(H)*41.56(W)*4.5(T)มม. หรือขนาดที่กำหนดเอง |
| โหมดแสดงผล | เชิงบวก , ทรานสเฟลกทีฟ |
| จำนวนจุด | 128x64 จุด |
| พื้นที่ใช้งาน | 43.2(ส) *57.6(วี) (2.8นิ้ว ) |
|---|---|
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 1,000 ซีดี/ตรม.(ไนต์) |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30°C ถึง 80°C |
| เชื่อมต่อ | กำลังเสียบปลั๊ก |
| หมายเลขพิน | 50 ปิน |
| ขนาด | 42.72(ส)* 60.26(V)* 2.40(ล) มม. |
|---|---|
| ปณิธาน | 240*320 |
| หน้าจอสัมผัส | ที่ปรับแต่งได้ |
| เชื่อมต่อ FPC | 18PIN ชนิดบัดกรี |
| ไฟแบ็คไลท์ | LED สีขาว |
| Duty | 1/4 |
|---|---|
| Customized | Customized |
| Polarizer | Transmissive |
| Operating Voltage | 3.3-5V |
| Working | 0 to 50℃ |
| ขนาด VA | 130(ก)* 80(ส) มม |
|---|---|
| วิธีขับเคลื่อน | 1/4 หน้าที่ 1/3 อคติ |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| การเชื่อมต่อ | COB+PIN 35 หมายเลข |
| พื้นที่ใช้งาน | 36.72 (h)* 48.96 (v) มม. |
| ชื่อ | จอ LCD TFT |
|---|---|
| ประเภทจอแอลซีดี | IPS |
| การแก้ไข | 170*320 |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20~+70℃ |
| อินเทอร์เฟซ | 4SPI |
| แพ็คเกจการขนส่ง | แพคเกจกล่องมาตรฐาน |
|---|---|
| วิธีการผูกมัด | พันธะอากาศ, พันธะทางแสง |
| เอฟ.พี.ซี | 50พิน |
| ขนาดเค้าร่าง | 31.28x30.3x1.45 |
| ชนิดสัมผัส | มี/ ไม่มี RTP/ กับ CTP |
| ชื่อ | จอ LCD TFT |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | ที.ที.เอฟ |
| ประเภทแผ่น | จอแอลซีดี |
| โหมดการแสดงผล | สีดำปกติ |
| การแก้ไข | ความละเอียดสูง |