| โหมดจอแอลซีดี | ซึ่งส่งผ่าน |
|---|---|
| ใบสมัคร | อุตสาหกรรม, ผู้บริโภค |
| ขนาด | 7 นิ้ว |
| อินเทอร์เฟซ TFT | HDMI, ยูเอสบี |
| ขนาด VA | 154.08 * ( ส ) * 85.92( กว้าง ) มม |
| ขนาดเอเอ | 30.60(ก) x 40.80(ส) |
|---|---|
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30°ซ ถึง 80°ซ |
| หมายเลขพิน | 14 พิน |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | 4 สาย SPI |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3-4 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 100,000/เดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| อินเทอร์เฟซ | MCU 8/16บิต |
|---|---|
| การดูทิศทาง | ทั้งหมด |
| ขนาดพิกเซล | 0.18 (h) x0.18 (v) |
| ขนาด | 50.00x69.20x2.30 |
| สีที่แสดง | 262K |
| สี | 65K |
|---|---|
| กำลังดู | 6:00 น |
| สีแบ็คไลท์ | สีขาว |
| ขนาดพื้นที่ที่มองเห็นได้ | 43.2 มม. × 57.6 มม. |
| ขนาดเค้าโครง | 50 มม. * 69.20 มม. * 2.30 มม. |
| FPC | 40พิน |
|---|---|
| ส่วนต่อประสาน | RGB 24 บิต |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| ไดรเวอร์ IC | ST7262 |
| อุณหภูมิในการทำงาน(°C) | -20 ~ 70 ℃ |
| ปณิธาน | 1920 x RGB x 1080 |
|---|---|
| ความสว่าง | 1500 ซีดี/ตรม |
| มิติข้อมูลเค้าร่าง | 365.72x220.39x12.5 |
| อัตราส่วนความคมชัด | 800:1 |
| ขนาดการแสดงผล | 15.6 นิ้ว |
| ส่วนต่อประสาน | 4 สาย SPI |
|---|---|
| คนขับ Lc | ILI9488 |
| พื้นที่ใช้งาน | 48.96(สูง)x73.44(V) |
| ความสว่าง | 400 ซีดี/ตร.ม |
| แสดงสี | 262K |
| ส่วนต่อประสาน | อินเตอร์เฟส RGB 24 บิต 24 บิต |
|---|---|
| ไดรเวอร์ IC | OTA5180A |
| ขนาดแอลซีดี | 4.3 นิ้ว |
| สี | 16M สี |
| ปณิธาน | 480x272 |
| มุมมอง | 6 นาฬิกา |
|---|---|
| FPC | 34พิน |
| ประเภท LCD | STN (สีน้ำเงิน) เชิงลบ |
| ประเภทอินเตอร์เฟส | ขนาน 8 บิต SPI |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -20 ° C ถึง 70 ° C |