| tên | Mô-đun LCD bánh răng 128x64 |
|---|---|
| Loại LCD | FSTN(Xám), Tích cực |
| Kích thước màn hình | 128x64 |
| Điện áp | 3.3V |
| IC điều khiển | UC1701X |
| nghị quyết | 128x 64 pixel |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | FSTN |
| Bộ điều khiển | S6B0724 |
| Đầu nối | COG+FPC, 10pin |
| Công nghệ sản xuất | RĂNG CƯA |
| Bonding Mode | COG |
|---|---|
| Operate Temperature | -20~+70℃ |
| Number Of Pins | 28 PIN |
| Backlight | White LEDs |
| Application | Industrial, Medical, Automotive, Consumer Electronics |
| Loại LCD | TN, tích cực |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ lưu trữ | -30 đến +80oC |
| Kích thước màn hình | 58(H)*41.56(W)*4.5(T)mm Hoặc Kích thước tùy chỉnh |
| Chế độ hiển thị | tích cực, chuyển tiếp |
| Số lượng chấm | 128x64 chấm |
| tên | Màn hình LCD 2,4 inch |
|---|---|
| Loại hiển thị | LCD |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Giao diện | Giao Diện SPI |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| Loại LCD | STN, Tích cực |
|---|---|
| Đèn nền | Đèn nền LED |
| kích thước mô-đun | 79,05 x 39,5 x 8,24 mm |
| Góc nhìn | 6 giờ |
| Bộ điều khiển | S6B0724 |
| Kích thước tổng thể | 35,1 x 30,9 x 3 mm |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Kích thước xem | 26.355x25.33mm |
| Loại sản phẩm | FSTN tích cực |
| Màn hình cảm ứng | Tùy chọn điện trở hoặc điện dung |
| Chế độ hiển thị | Màn hình LCD đồ họa 128x64 |
|---|---|
| Dấu chấm / Độ phân giải | 128 × 64 chấm |
| Xem hướng | 6 giờ |
| Phương pháp trình điều khiển | 1/65D 1/9B, VIcd = 9,8V, Vdd = 3,0V |
| Nhiệt độ bảo quản | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Kích thước | 65,8 X 36,8 X 6,2 mm |
|---|---|
| Kích thước xem | 53,0 X 24,6 mm |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Góc nhìn | 6:00 |
| Kết nối FPC | 10 mã PIN |
| Kết nối | Đang cắm vào |
|---|---|
| màu đèn nền | đèn nền xanh |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +60°C |
| Nghị quyết | 128x64 |
| Đèn nền | Đèn nền LED |