| tên | Màn hình LCD đơn sắc |
|---|---|
| Đề án lái xe | 1/64 chu kỳ nhiệm vụ, 1/9 xu hướng |
| Đèn hậu | Đèn LED (màu vàng-xanh) |
| Độ sáng | 250cd/m2 |
| phương pháp ổ đĩa | 1/65Duty 1/9 sai lệch |
| IC điều khiển | ST7567 |
|---|---|
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| nghị quyết | 128x64 pixel |
| Số FPC | 30pin |
| tên | Màn hình LCD 128x64 |
| Nguồn cung làm việc | 5.0v |
|---|---|
| Chế độ ổ đĩa | 1/4 nhiệm vụ, 1/3 xu hướng |
| Loại giao diện | COB+ngựa vằn |
| Xem hướng góc | 12h. |
| Nhiệt độ lưu trữ | -30°C đến 80°C |
| tên | Màn hình LCD 2,9 inch |
|---|---|
| Độ sâu màu | đơn sắc |
| Nhiệt độ hoạt động | -10 đến 60 độ C |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kích thước hiển thị | 128x64 |
| tên | Màn hình LCD đơn sắc |
|---|---|
| Loại hiển thị | HTN, tích cực, biến đổi |
| ổ đĩa IC | ST7565R |
| Màu sắc | đơn sắc |
| Xem hướng | 12:00 giờ |
| Tên | màn hình LCD đơn sắc |
|---|---|
| Chế độ Polarzer | biến đổi |
| Độ phân giải màn hình | 160x128 Pexels |
| Tỷ lệ tương phản | Thay đổi tùy thuộc vào mô hình |
| Nhiệm vụ | 1/128duty |
| tên | Màn hình LCD đơn sắc |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~+70 |
| Nhiệt độ lưu trữ | -30- 80degreee |
| xem thiên thần | 6 giờ |
| chấm | 160*128 |
| tên | Mô-đun màn hình LCD đơn sắc |
|---|---|
| Xem hướng | 6 giờ |
| Temp Strorage | -30-80'C |
| Kích thước chấm | 0,55mm (L)*0,4mm (W) |
| Nhìn xung quanh | 76 (w)*26 (h) mm |
| chấm sân | 0,519mm (L)*0,45mm (W) |
|---|---|
| Bộ điều khiển | SPLC780D1 hoặc tương đương |
| Màu sắc | trắng |
| Nhiệt độ bảo quản | -20 ~ 70 ° |
| kết nối | FPC |
| Display Type | VA (Vertical Alignment) LCD |
|---|---|
| Operation Temperature | -30~80℃ |
| Customized | Customized |
| Polarizer Type | Transflective/ Transmissive |
| Backlight | 4pcs led |