| Kết nối | Ghim, Zebra hoặc FPC |
|---|---|
| Xem hướng | 6 giờ hoặc 12 giờ |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
| Nguồn sáng | Đèn LED màu trắng*6 |
| Công nghệ hiển thị | LCD |
| Loại phân cực | Transflective/Transmissive/Phản xạ |
|---|---|
| Xem hướng | 6 giờ hoặc 12 giờ |
| Đèn nền | Có hoặc không có |
| Hoạt động temp | -20℃-+70℃ |
| Điện áp | 2.8V,3.0V, 3.2V,3.6V,4.0V,4.5V,5.0V |
| Ứng dụng | Công nghiệp, Y tế, Điện tử tiêu dùng |
|---|---|
| Chế độ liên kết | RĂNG CƯA |
| Loại hiển thị | COG (Chip-on-Glass) |
| IC điều khiển | S6B0724 |
| Màu hiển thị | đơn sắc |
| Đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Kích thước | tùy chỉnh |
| kích thước mô-đun | tùy chỉnh |
| Loại bảng điều khiển | Màn hình LCD VA |
| công nghệ | LCD |
| Contrast Ratio | 1000:1 |
|---|---|
| Aspect Ratio | 16:9 |
| Panel Type | IPS |
| Compatibility | PC and Mac |
| Screen Size | 0.96 inches |
| tên | Màn hình màn hình LCD 5V |
|---|---|
| Màu đèn nền | Trắng, 3.0V, 90mA |
| Điện áp | 3.3V |
| Kích thước chấm | 0,32 × 0,32mm |
| Nhiệt độ lưu trữ | -30 ~+80 ° C. |
| Khu vực hoạt động | 66,52 (W) x33,24 (H) |
|---|---|
| Đèn nền | Đèn nền LED (thường có màu trắng hoặc xanh) |
| Giao diện | MCU |
| Kích thước màn hình | 80,0(W)X54,0(H)X9,7(D) |
| IC điều khiển | ST7567 |
| tên | Màn hình LCD FSTN đơn sắc phản chiếu |
|---|---|
| Loại hiển thị | LCD |
| Màu hiển thị | đơn sắc |
| Giao diện | SPI |
| Loại LCD | FSTN, tích cực |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Khả năng tương thích | Windows, Mac, Linux |
| tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Kích thước va | tùy chỉnh |
| Số ghim | 50 mã PIN |
| Name | Graphic LCD Display Module |
|---|---|
| LCD Type | STN, Negative |
| Polarizer Type | Transmissive |
| Resolution | 128x64 dots |
| Operating Temperature | -20~+70℃ |