| Kết nối | FPC |
|---|---|
| Kích thước vùng V | 41*32.5mm hoặc tùy chỉnh |
| Nguồn sáng | Đèn LED màu trắng*6 |
| Kích cỡ | 45,1 * 38,2mm * 0,7mm hoặc Tùy chỉnh |
| Xem hướng | 6 giờ hoặc 12 giờ |
| Tên | Mô -đun hiển thị LCD bảy phân đoạn |
|---|---|
| Điện áp hoạt động | 3.3V-5V |
| Kho | -10℃ đến 60℃ |
| Đầu nối | Ghim |
| Loại đèn nền | Đèn LED màu xanh |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Loại phân cực | Transmissive |
| Loại LCD | Hiển thị phân đoạn |
| Công nghệ | LCD |
| Phương pháp ổ đĩa | 1/4 nhiệm vụ, 1/3 xu hướng |
| màu đèn nền | Trắng |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | 0~+50℃ |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Kích thước màn hình | tùy chỉnh |
| Đầu nối | Pin, 34 số |
| Số ghim | 7 chân |
|---|---|
| loại bảng điều khiển | LCD |
| Giao diện | SPI |
| Kích thước phác thảo | 27,5(H) x 39,0(D) x 11,3(D)mm |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
| Power Supply Voltage | 5V |
|---|---|
| Standard | ISO9001:2015,ROHS |
| Operating Temp | -20 to 70℃ |
| Display | 320×240 dots |
| Display Color | Monochrome |
| Điện áp | 3.0v |
|---|---|
| Ma trận điểm | 128*64 chấm |
| Góc nhìn | 160 độ |
| Số FPC | 21PIN |
| IC điều khiển | ST7567A |
| màu đèn nền | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước | 37mm (L) * 17mm (W) * 1.1mm T |
| điện áp cung cấp | 3.0v |
| Loại hiển thị | Phân khúc LCD |
| Kết nối | GHIM |
| Độ sáng bề mặt | 60 Cd/m2(nit) |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -40~+85oC |
| Độ phân giải pixel | 0,13 X 0,13 (mm) |
| Hướng nhìn | Tất cả các góc nhìn |
| Số pin | 14 chân (Có thể tùy chỉnh) |
| cao độ pixel | 0,23 * 0,23 (mm) |
|---|---|
| Khu vực hoạt động | 14.10 (w) x 28,82 (h) mm |
| Sự khoan dung chung | +/- 0,2mm |
| Phạm vi kích thước | 1,3 inch |
| Hướng nhìn | 160° |