| Drive Duty | 1/64 Duty |
|---|---|
| Number Of Pixels | 128*32 |
| Active Area | 55.02(W) x13.10(H) mm |
| View Area | 57.02(W) x15.10(H) mm |
| Response Time | 10µs |
| Kích thước phác thảo | 63,0(W)* 42,5(H)* 5,0(T) mm |
|---|---|
| Kích thước màn hình | 2,42 inch |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kích thước va | 59(W)* 32(H) mm |
| Kết nối FPC | 24PIN, loại ZIF |
| Phác thảo | 15X15X2.42 (mm) |
|---|---|
| Trưng bày | OLED |
| Chế độ hiển thị | Ma trận thụ động |
| FPC | 4 pin |
| Kích thước pixel | 0,155 x 0,155 (mm) |
| Nguồn cung làm việc | 3.3v |
|---|---|
| Loại giao diện | Mã PIN, 36 số |
| Backligaht | đèn nền màu xanh |
| xem góc | 12 giờ |
| Nhiệt độ lưu trữ | -10 ~+60 |
| Loại giao diện | LVDS |
|---|---|
| Loại LCD | RTP |
| Kích cỡ | 8,0 |
| Nghị quyết | 1024*768 |
| Kích thước mô -đun | 174,00×136,00×2,45mm |
| VDD | 3.3v |
|---|---|
| Khu vực xem hiển thị | 66,0(W)* 32,7(H)mm |
| Xem góc | 12 giờ |
| Số FPC | 26pin |
| Giao diện | Song song 8 bit, SPI |
| Nguồn sáng | Đèn LED màu trắng |
|---|---|
| Nghị quyết | 48X88 |
| Màu sắc | Đơn sắc (Trắng) |
| Góc nhìn | Tất cả các góc nhìn |
| Giao diện | 12c |
| Điện áp hoạt động | 3,3V / 5V |
|---|---|
| Độ phân giải pixel | 0,18mm |
| Kích thước tổng thể | 35,1 x 30,9 x 3 mm |
| Tỷ lệ tương phản | Lên tới 10.000:1 |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Loại bảng điều khiển | TFT |
|---|---|
| Màu hiển thị | Trắng xanh tùy chọn |
| Màn hình cảm ứng | Không có màn hình cảm ứng (Tùy chọn) |
| Kích thước màn hình | 0,96 inch |
| Sự liên quan | Hàn/Hotbar (có thể tùy chỉnh) |
| Bản vẽ phác thảo | Theo bản vẽ phác thảo được thôn tính |
|---|---|
| cao độ pixel | 0,7*0,7mm |
| Hiển thị | OLED |
| Đầu nối FPC | 4pin, hàn |
| Phạm vi kích thước | 1,3 inch |