| Drive Duty | 1/64 Duty |
|---|---|
| Number Of Pixels | 128*32 |
| Active Area | 55.02(W) x13.10(H) mm |
| View Area | 57.02(W) x15.10(H) mm |
| Response Time | 10µs |
| ขนาดเค้าร่าง | 63.0(ก)* 42.5(ส)* 5.0(ท) มม |
|---|---|
| ขนาดหน้าจอ | 2.42 นิ้ว |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| ขนาดเวอร์จิเนีย | 59(ก)* 32(ส) มม |
| เชื่อมต่อ FPC | 24PIN, ประเภท ZIF |
| ร่าง | 15 X 15 X 2.42 (มิลลิเมตร) |
|---|---|
| แสดง | OLED |
| โหมดการแสดงผล | เมทริกซ์แบบพาสซีฟ |
| เอฟพีซี | 4 พิน |
| ขนาดพิกเซล | 0.155 x 0.155 (มม.) |
| อุปทานการทำงาน | 3.3V |
|---|---|
| ประเภทอินเตอร์เฟส | PIN 36 หมายเลข |
| backligaht | แบ็คไลท์สีน้ำเงิน |
| มุมมอง | 12 นาฬิกา |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -10 ~+60 ℃ |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | แอลวีดีเอส |
|---|---|
| ประเภท LCD | ร.ฟ.ท |
| ขนาด | 8.0 |
| ปณิธาน | 1024*768 |
| ขนาดโมดูล | 174.00×136.00×2.45มม |
| วี.ดี.ดี | 3.3V |
|---|---|
| แสดงพื้นที่การดู | 66.0(ก)* 32.7(ส) มม |
| มุมมอง | 12 นาฬิกา |
| หมายเลข FPC | 26pin |
| ส่วนต่อประสาน | ขนาน 8 บิต SPI |
| แหล่งกำเนิดแสง | LED สีขาว |
|---|---|
| ปณิธาน | 48X88 |
| สี | ขาวดำ (สีขาว) |
| มุมมอง | มุมมองทั้งหมด |
| อินเทอร์เฟซ | 12c |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 3.3V / 5V |
|---|---|
| สนามพิกเซล | 0.18มม |
| ขนาดโดยรวม | 35.1 x 30.9 x 3 มม |
| อัตราส่วนความคมชัด | มากถึง 10,000:1 |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| ประเภทแผง | TFT |
|---|---|
| แสดงสี | สีขาว สีฟ้าเป็นตัวเลือก |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มีหน้าจอสัมผัส (อุปกรณ์เสริม) |
| ขนาดหน้าจอ | 0.96 นิ้ว |
| การเชื่อมต่อ | การบัดกรี/Hotbar (ปรับแต่งได้) |
| ร่างร่าง | ตามภาพวาดโครงร่างแบบผนวก |
|---|---|
| สนามพิกเซล | 0.7*0.7มม |
| แสดง | โอแอลอีดี |
| ตัวเชื่อมต่อ FPC | 4pin, บัดกรี |
| ช่วงขนาด | 1.3 นิ้ว |