| ชื่อ | จอแสดงผล LCD ตัวอักษร 8x2 |
|---|---|
| คอนโทรลเลอร์ | S6B0069 หรือเทียบเท่า |
| สีที่แสดง | สีขาว |
| โครงการขับรถ | 1/160 หน้าที่ 1/14 อคติ |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| สีที่แสดง | ขาวดำ (ขาวดำ) |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 3.3V (ค่าทั่วไป) |
| ชิปคอนโทรลเลอร์ | ST7565R |
| ประเภทโพลาไรเซอร์ | ที่ถ่ายโอน |
| ตัวเชื่อมต่ออินเทอร์เฟซ | อินเทอร์เฟซ 8080 MCU หรืออินเทอร์เฟซ MCU 6800 หรืออินเทอร์เฟซ SPI 4 บรรทัด |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง | LED สีขาว |
| อินเทอร์เฟซ | อินเตอร์เฟซแบบอนุกรม/ขนาน |
| ขนาดโดยรวม | 58.70×38.50×4.50(ไม่รวมความยาว FPC) |
| ไอซี | ST7567 |
| ชื่อ | จอแสดงผล LCD ขาวดำ |
|---|---|
| จำนวนอักขระ | 16 ตัวอักษร x 2 บรรทัด |
| คอนโทรลเลอร์ | SED1520 หรือเทียบเท่า |
| จุดสนาม | 0.6 มม. (l)*0.49 มม. (W) |
| ขนาดโมดูล | 84.0 (w) ´44.0 (h)´ 9.3 สูงสุด (t) |
| ชื่อ | จอแสดงผลกราฟิก LCD |
|---|---|
| ประเภท LCD | FSTN ((สีดํา-ขาว) |
| ขนาดการแสดงผล | 128x64 พิกเซล |
| วี.ดี.ดี | 3.0V |
| ความสว่าง | > 100 cd/m2 |
| อินเทอร์เฟซ | ขนาน 8 บิต |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดี |
| ปณิธาน | 128X64 |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -20 ถึง 70 องศาเซลเซียส |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10 ~+60 ℃ |
| อินเทอร์เฟซ | แอลวีดีเอส |
|---|---|
| อุณหภูมิปฏิบัติการ | -20+70 ℃ |
| คอนแทคเตอร์ | PIN, Zebra หรือ FPC |
| โหมดการแสดงผล | บวกหรือลบ |
| ประเภทการแสดงผล | ฟันเฟือง |
| ประเภทแผง | TFT |
|---|---|
| อัตราการรีเฟรช | 60 Hz |
| ขนาด | 2.4 นิ้ว |
| สี | 262K |
| เทคโนโลยีแสดงผล | จอแอลซีดี |
| แรงดันไฟฟ้า | 3V |
|---|---|
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -40 ° C ถึง 80 ° C |
| จำนวนเซ็กเมนต์ | กำหนดเอง |
| อุณหภูมิการทำงาน | -30°C ถึง 70°C |
| โหมดไดรฟ์ | 1/8 หน้าที่ 1/4 อคติ |
| ขนาด | 65.8 X 36.8 X 6.2 มม |
|---|---|
| กำลังดูขนาด | 53.0 X 24.6 มม |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| มุมมอง | 6:00 น |
| เชื่อมต่อ FPC | 10 พิน |