| ชื่อ | หน้าจอ Lcd มโนครอม |
|---|---|
| โครงการขับรถ | 1/64 วงจร การ ทํา งาน, 1/9 |
| ไฟหลัง | LED (สีเหลืองเขียว) |
| ความสว่าง | 250cd/m2 |
| วิธีการขับเคลื่อน | 1/65duty 1/9 อคติ |
| ไอซีไดรเวอร์ | ST7567 |
|---|---|
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| ปณิธาน | 128x64 พิกเซล |
| หมายเลข FPC | 30pin |
| ชื่อ | จอ LCD ขนาด 128x64 |
| อุปทานการทำงาน | 5.0V |
|---|---|
| โหมดไดรฟ์ | 1/4 หน้าที่ 1/3 อคติ |
| ประเภทอินเตอร์เฟส | ซัง+ม้าลาย |
| มุมมองทิศทาง | เวลา 12 โมง |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -30°C ถึง 80°C |
| ชื่อ | หน้าจอ LCD 2.9 นิ้ว |
|---|---|
| ความลึกของสี | ขาวดำ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10 ถึง 60 องศาเซลเซียส |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| ขนาดการแสดงผล | 128X64 |
| ชื่อ | จอแสดงผล LCD ขาวดำ |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | htn, บวก, transflective |
| ไดรฟ์ไอซี | ST7565R |
| สี | ขาวดำ |
| การดูทิศทาง | 12.00 น. |
| ชื่อ | จอแสดงผล LCD ขาวดำ |
|---|---|
| โหมดโพลาร์เซอร์ | ที่ถ่ายโอน |
| ความละเอียดการแสดงผล | 160x128 Pexels |
| อัตราส่วนความคมชัด | แตกต่างกันไปขึ้นอยู่กับรุ่น |
| หน้าที่ | 1/128duty |
| ชื่อ | จอแสดงผล LCD ขาวดำ |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ℃ ~+70 ℃ |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -30- 80degreee |
| ดูเทวดา | 6 นาฬิกา |
| จุด | 160*128 |
| ชื่อ | โมดูลจอ LCD มโนครอม |
|---|---|
| การดูทิศทาง | 6 นาฬิกา |
| อุณหภูมิ strorage | -30-80'C |
| ขนาดจุด | 0.55mm ((L) * 0.4mm ((W) |
| พื้นที่ดู | 76 (w)*26 (h) มม. |
| จุดสนาม | 0.519 มม. (l)*0.45 มม. (W) |
|---|---|
| คอนโทรลเลอร์ | SPLC780D1 หรือเทียบเท่า |
| สี | สีขาว |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -20 ~ 70 ° |
| คอนเนเตอร์ | FPC |
| Display Type | VA (Vertical Alignment) LCD |
|---|---|
| Operation Temperature | -30~80℃ |
| Customized | Customized |
| Polarizer Type | Transflective/ Transmissive |
| Backlight | 4pcs led |