| Tên | Màn hình LCD ký tự 8x2 |
|---|---|
| Bộ điều khiển | S6B0069 hoặc tương đương |
| Màu hiển thị | trắng |
| Đề án lái xe | 1/160 Nhiệm vụ, Bias 1/14 |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Màu hiển thị | Đơn sắc (Đen và Trắng) |
|---|---|
| Điện áp hoạt động | 3,3V (Giá trị điển hình) |
| Chip điều khiển | ST7565R |
| Loại phân cực | biến đổi |
| Trình kết nối giao diện | Giao diện MCU 8080 HOẶC Giao diện MCU 6800 HOẶC Giao diện SPI 4 dòng |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
|---|---|
| Nguồn sáng | Đèn LED màu trắng |
| Giao diện | Giao diện nối tiếp/song song |
| Kích thước tổng thể | 58,70×38,50×4,50 (độ dài FPC không bao gồm) |
| vi mạch | ST7567 |
| tên | Màn hình LCD đơn sắc |
|---|---|
| Số lượng ký tự | 16 ký tự x 2 dòng |
| Bộ điều khiển | SED1520 hoặc tương đương. |
| chấm sân | 0,6mm (L)*0,49mm (W) |
| kích thước mô-đun | 84.0 (w) hạng 44.0 (h) |
| tên | Màn hình LCD đồ họa |
|---|---|
| Loại LCD | FSTN(Đen-trắng), Tích cực |
| Kích thước hiển thị | 128x64 pixel |
| VDD | 3.0v |
| Độ sáng | > 100 cd/m2 |
| Giao diện | song song 8 bit |
|---|---|
| Loại hiển thị | LCD |
| nghị quyết | 128x64 |
| Nhiệt độ bảo quản | -20 đến 70 độ C |
| Nhiệt độ hoạt động | -10 ~+60 |
| Giao diện | LVDS |
|---|---|
| Hoạt động tạm thời | -20+70 |
| Công tắc tơ | Ghim, Zebra hoặc FPC |
| Chế độ hiển thị | Tích cực hoặc tiêu cực |
| Loại hiển thị | RĂNG CƯA |
| Loại bảng điều khiển | TFT |
|---|---|
| Tỷ lệ làm mới | 60 Hz |
| Kích cỡ | 2.4 inch |
| Màu sắc | 262K |
| Công nghệ hiển thị | LCD |
| Điện áp | 3V |
|---|---|
| Nhiệt độ lưu trữ | -40 ° C đến 80 ° C. |
| Số lượng phân đoạn | Phong tục |
| Nhiệt độ hoạt động | -30°C đến 70°C |
| Chế độ ổ đĩa | Nhiệm vụ 1/8, độ lệch 1/4 |
| Kích thước | 65,8 X 36,8 X 6,2 mm |
|---|---|
| Kích thước xem | 53,0 X 24,6 mm |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Góc nhìn | 6:00 |
| Kết nối FPC | 10 mã PIN |