| การเชื่อมต่อ | FPC |
|---|---|
| ขนาดพื้นที่วี | 41 * 32.5 มม. หรือกำหนดเอง |
| แหล่งกำเนิดแสง | LED สีขาว*6 |
| ขนาด | 45.1 * 38.2 มม. * 0.7 มม. หรือกำหนดเอง |
| การดูทิศทาง | 6 โมงเช้าหรือ 12 โมงเช้า |
| ชื่อ | โมดูลจอแสดงผล LCD เจ็ดส่วน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 3.3V-5V |
| พื้นที่จัดเก็บ | -10 ℃ ถึง 60 ℃ |
| ตัวเชื่อมต่อ | เข็มหมุด |
| ประเภทแบ็คไลท์ | ไฟ LED สีน้ำเงิน |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| ประเภทโพลาไรเซอร์ | ซึ่งส่งผ่าน |
| ประเภท LCD | การแสดงผลแบบแบ่งส่วน |
| เทคโนโลยี | จอแอลซีดี |
| วิธีขับเคลื่อน | 1/4 หน้าที่ 1/3 อคติ |
| สีแบ็คไลท์ | สีขาว |
|---|---|
| อุณหภูมิการทำงาน | 0~+50℃ |
| ที่ปรับแต่งได้ | ที่ปรับแต่งได้ |
| ขนาดหน้าจอ | ที่ปรับแต่งได้ |
| ตัวเชื่อมต่อ | พิน 34 ตัวเลข |
| หมายเลขพิน | 7 พิน |
|---|---|
| ประเภทแผง | จอแอลซีดี |
| อินเทอร์เฟซ | SPI |
| ขนาดเค้าร่าง | 27.5(ส) x 39.0(V) x 11.3(ล) มม |
| หน้าจอสัมผัส | กำหนดเอง |
| Power Supply Voltage | 5V |
|---|---|
| Standard | ISO9001:2015,ROHS |
| Operating Temp | -20 to 70℃ |
| Display | 320×240 dots |
| Display Color | Monochrome |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.0V |
|---|---|
| ดอทเมทริกซ์ | 128*64 จุด |
| มุมมอง | 160 องศา |
| หมายเลข FPC | 21PIN |
| ไอซีไดรเวอร์ | ST7567A |
| สีแบ็คไลท์ | ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| ขนาด | 37 มม. (L) * 17 มม. (W) * 1.1 มม |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.0V |
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดีส่วน |
| เชื่อมต่อ | เข็มหมุด |
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 60 ซีดี/ตรม.(ไนต์) |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40~+85℃ |
| สนามพิกเซล | 0.13 x 0.13 (มิลลิเมตร) |
| ทิศทางการดู | มุมมองทั้งหมด |
| หมายเลขพิน | 14 พิน (สามารถปรับแต่งได้) |
| สนามพิกเซล | 0.23 * 0.23 (มม.) |
|---|---|
| พื้นที่ทํางาน | 14.10 (w) x 28.82 (h) มม. |
| ความอดทนทั่วไป | +/-0.2มม |
| ช่วงขนาด | 1.3 นิ้ว |
| ดูทิศทาง | 160° |