| Giao diện | 4Dòng SPI |
|---|---|
| Tài xế Lc | ILI9488 |
| Khu vực hoạt động | 48,96(H)x73,44(V) |
| Độ sáng | 400 cd/m² |
| Hiển thị màu sắc | 262K |
| Giao diện | Giao diện RGB 24 bit |
|---|---|
| Trình điều khiển IC | OTA5180A |
| Kích thước LCD | 4,3 inch |
| Màu sắc | 16M Màu sắc |
| Nghị quyết | 480x272 |
| Xem góc | 6 giờ |
|---|---|
| FPC | 34PIN |
| Loại LCD | STN (màu xanh), Âm |
| Loại giao diện | Song song 8 bit, SPI |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Phương pháp ổ đĩa | 1/4Nhiệm vụ, 1/3 Độ lệch |
|---|---|
| độ sáng | 250 cd/m2 |
| Góc nhìn | 12 giờ |
| Kích thước phác thảo | 48,0(W)* 65,0(H)* 2,8(T) mm |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| giao diện | HDMI, VGA |
|---|---|
| Tỷ lệ làm mới | 60 Hz |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Phương pháp lái xe LCD | 1/65 nghĩa vụ, 1/9 xu hướng, 3.0V |
| Loại màn hình | STN, POSITIVE, TRANSFLECTIVE |
| Kích thước VA | 76(W)* 16(H)mm |
|---|---|
| Xem góc | 6 giờ |
| Chế độ hiển thị | VA, tiêu cực |
| Kích thước mô -đun | 80(W)* 22,5(H)* 2,0(T) mm |
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
| Kích thước phác thảo | 25,8 X 49,72 X 1,43 mm |
|---|---|
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Hướng xem | Góc nhìn toàn màn hình IPS (80/80/80/80) |
| Nghị quyết | 170X320 |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Loại hiển thị | màn hình LCD |
|---|---|
| Kích thước mô-đun | 57,14×96,85mm |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
| Công nghệ | LCD |
| Độ sáng | 300 CD/m2 |
| Loại màn hình | màn hình LCD |
|---|---|
| Khu vực hoạt động | 154,21×85,92 mm |
| Kích thước phác thảo | 164×97×2,6 mm |
| Độ sâu màu | 16,7 triệu màu |
| Kích thước hiển thị | 7 inch |
| Số pin | 36 chân |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -30°c Đến +80°c |
| Quang học | 6:00 Hướng xem |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Thủy tinh | TN, Tiêu cực, Truyền |