| Phương pháp ổ đĩa | 1/4Nhiệm vụ, 1/3 Độ lệch |
|---|---|
| độ sáng | 250 cd/m2 |
| Góc nhìn | 12 giờ |
| Kích thước phác thảo | 48,0(W)* 65,0(H)* 2,8(T) mm |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| giao diện | HDMI, VGA |
|---|---|
| Tỷ lệ làm mới | 60 Hz |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Phương pháp lái xe LCD | 1/65 nghĩa vụ, 1/9 xu hướng, 3.0V |
| Loại màn hình | STN, POSITIVE, TRANSFLECTIVE |
| Kích thước VA | 76(W)* 16(H)mm |
|---|---|
| Xem góc | 6 giờ |
| Chế độ hiển thị | VA, tiêu cực |
| Kích thước mô -đun | 80(W)* 22,5(H)* 2,0(T) mm |
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
| Công nghệ hiển thị | LCD TFT |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 70°C |
| Số ghim | 40 chân |
| Độ sáng bề mặt | 300 Cd/m2 (Có thể tùy chỉnh) |
| ContrastRatio | 1000:1 |
| Kết nối FPC | 24 mã PIN |
|---|---|
| Kích thước | 57,14 X 96,85 X 1,95 mm |
| Độ sáng | 420 cd/m2 |
| Screentype | màn hình LCD |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
|---|---|
| Nhiệt độ bảo quản | -20°C đến 70°C |
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Góc nhìn | 80° Mọi hướng (CR ≥ 10) |
| Độ sáng | 300 CD/m2 |
|---|---|
| Nghị quyết | 320*480 pixel |
| Các loại giao diện | Song song 16-bit (DBI Loại B) |
| Màn hình cảm ứng | với bảng điều khiển cảm ứng điện trở |
| Độ sâu màu | 16,7 triệu màu |