| tên | màn hình cảm ứng tft dung lượng |
|---|---|
| Touth | điện dung |
| Hướng nhìn | 12 giờ |
| luminace | 350cd/m2 |
| Loại | Màn hình cảm ứng LCD |
| Độ sáng | 300 CD/m2 |
|---|---|
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Độ sâu màu | 16,7 triệu màu |
| Screentype | màn hình LCD |
| Loại màn hình | màn hình LCD |
| Màu hiển thị | 16,7 triệu |
|---|---|
| KÍCH CỠ | 13,3 inch |
| Khu vực hoạt động | 293,76 X 165,24 (mm) |
| Độ sáng | 1000 cd/m2 |
| Loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Độ phân giải tối ưu | 800*1280 |
| Điện áp đầu vào | 2.8 ~ 3,3V |
| Xem hướng | tất cả |
| Hàng hóa | Màn hình màu 8 inch |
| Tên | Màn hình cảm ứng LCD TFT |
|---|---|
| Khu vực hoạt động | 48,60*64,80mm |
| Độ sáng | 300nits |
| Tỷ lệ khung hình | 16: 9 |
| Kết nối | HDMI, VGA |
| Kích thước mô -đun | 50 * 69,2 mm * 2,4 tấn |
|---|---|
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
| Độ chói | 250 cd/m2 |
| Loại màn hình | TFT |
| Display Type | TFT LCD |
|---|---|
| Backlight Technology | LED |
| Refresh Rate | 60 Hz |
| Aspect Ratio | 16:9 |
| Contrast Ratio | 1000:1 |
| tên | Màn hình LCD IPS TFT |
|---|---|
| Kích thước phác thảo LCM | 46,00 (w) x40,80 (h) x2.50 (t) mm |
| loại đèn nền | dẫn |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Đèn hậu | 50 nghìn giờ |
| Tên | Màn hình cảm ứng TFT 2,4 inch |
|---|---|
| Screen_Type | LCD TFT |
| Tỷ lệ hiển thị | 4: 3 |
| Nghị quyết | 240x320 chấm |
| Touth | Điện trở |
| Tên | 3Màn hình LCD TFT 0,5 inch |
|---|---|
| Loại hiển thị | TFT |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~+70 |
| Góc nhìn | 12 giờ |
| Gam màu | RGB |