| ประเภท LCD | IPS |
|---|---|
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| หมายเลขพิน | 10pin |
| ขนาดหน้าจอ | 1.54 นิ้ว |
| ขนาดโมดูล | 31.52 x 33.72 x 1.94สูงสุด(D) มม |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| ประเภทแสดง | TFT |
| ความสว่าง | 250 ซีดี/ตร.ม |
| โหมดแสดงผล | สีขาวปกติ |
| อัตราส่วนความคมชัด | 1,000: 1 |
| อินเทอร์เฟซ | 4 สาย SPI |
|---|---|
| โหมดการแสดงผล | ปกติสีดำ |
| มิติเค้าร่าง | 50.00x69.20x2.30 มม. |
| คนขับ Lc | ST7789V |
| ขนาดหน้าจอ | 2.8" |
| ขนาดเอเอ | 43.20 x 57.60 มิลลิเมตร |
|---|---|
| มิติข้อมูลเค้าร่าง | 50(ก) X 69.2(ย) X 2.35(ย) มม |
| ปณิธาน | 480x640 จุด |
| ตัวเชื่อมต่อ | ประเภทตัวเชื่อมต่อ FPC |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| รูปปั้น | จอแอลซีดี tft |
|---|---|
| ความสว่าง | 1,000 ซีดี/ตรม |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| หมายเลขพิน | 30 พิน |
| การดูทิศทาง | 85 °/85 °/85 °/85 ° (Cr≥10) |
| ประเภทหน้าจอ | จอแอลซีดี tft |
|---|---|
| พื้นที่ใช้งาน | 154.21×85.92 มม |
| ขนาดเค้าร่าง | 164×97×2.6 มม |
| ความลึกของสี | 16.7 ล้านสี |
| ขนาดการแสดงผล | 7 นิ้ว |
| ขนาดหน้าจอ | 3.9 นิ้ว |
|---|---|
| ความสว่าง | 250 cd/m² |
| ประเภทแผง | IPS |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| อินเทอร์เฟซ | RGB |
| ชื่อ | จอ LCD ขนาดเล็ก |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | TFT LCD |
| ความสว่าง | 300 CD/M2 |
| คำหลัก | หน้าจอ LCD 2.95 นิ้ว |
| ไอซีไดรเวอร์ | ST7701S |
| จัดส่งโดย | dhl \ ups \ fedex \ ems \ hk โพสต์ ... ฯลฯ |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซ | อินเทอร์เฟซ RGB 24 บิต |
| ดูทิศทาง | 6 นาฬิกา |
| ชื่อ | โมดูลจอแสดงผล LCD |
| ขนาดพื้นที่แสดงผล | 7 นิ้ว |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 3.3V |
|---|---|
| พื้นที่ทํางาน tft | 95.04(ก)*53.856(ส)มม |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง 70°C |
| ลูมิเนซ | 300cd/m2 |
| ขนาดโมดูล | 105.5 (w)*67.2 (h)*4.95 (t) มม. |