| หมายเลข LED | 3 leds |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 2.8V |
| การดูทิศทาง | 12.00 น |
| ขนาดหน้าจอ | 1.54 นิ้ว |
| ไอซีไดรเวอร์ | ST7789T3 |
| FPC | 40พิน |
|---|---|
| ส่วนต่อประสาน | RGB 24 บิต |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| ไดรเวอร์ IC | ST7262 |
| อุณหภูมิในการทำงาน(°C) | -20 ~ 70 ℃ |
| ขนาดหน้าจอ | 1.09 นิ้ว |
|---|---|
| ขนาดโมดูล | 30.59 (ส) x 32.98 (วี) |
| ปณิธาน | 240*240 พิกเซล |
| อินเทอร์เฟซ | เอสพีไอ 4W |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| โครงร่าง LCM | 180 (h) * 104 (w) * 12 มม. (t) |
|---|---|
| การดูขนาดพื้นที่ | 165 * (h) * 100 (w) มม. |
| ปุ่ม | เล่น/หยุดชั่วคราว, ปริมาตร, ก่อนหน้า, ถัดไป |
| แอปพลิเคชัน | อุตสาหกรรม, การดูแลสุขภาพ, ยานยนต์, เครื่องใช้ในครัวเรือน |
| ส่วนต่อประสาน | MCU - SPI 4 ลวด |
| พิทช์พิกเซล | 0.180 (ก) ×0.180(ส) (มม |
|---|---|
| จอแอลซีดีอินเทอร์เฟซ | แถบ RGB |
| ปณิธาน | 640 RGB (สูง) x 480 (V) |
| ตัวเลือก TP | ด้วยแผงสัมผัสแบบต้านทาน |
| ประเภทหน้าจอสัมผัส | หน้าจอสัมผัสตัวต้านทาน |
| ส่วนต่อประสาน | อินเตอร์เฟส RGB 24 บิต 24 บิต |
|---|---|
| ไดรเวอร์ IC | OTA5180A |
| ขนาดแอลซีดี | 4.3 นิ้ว |
| สี | 16M สี |
| ปณิธาน | 480x272 |
| ส่วนต่อประสาน | 4 สาย SPI |
|---|---|
| คนขับ Lc | ILI9488 |
| พื้นที่ใช้งาน | 48.96(สูง)x73.44(V) |
| ความสว่าง | 400 ซีดี/ตร.ม |
| แสดงสี | 262K |
| มุมมอง | 6 นาฬิกา |
|---|---|
| FPC | 34พิน |
| ประเภท LCD | STN (สีน้ำเงิน) เชิงลบ |
| ประเภทอินเตอร์เฟส | ขนาน 8 บิต SPI |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -20 ° C ถึง 70 ° C |
| Display Type | TFT LCD |
|---|---|
| Backlight Technology | LED |
| Refresh Rate | 60 Hz |
| Aspect Ratio | 16:9 |
| Contrast Ratio | 1000:1 |
| ชื่อ | จอ LCD TFT |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | ที.ที.เอฟ |
| ประเภทแผ่น | จอแอลซีดี |
| โหมดการแสดงผล | สีดำปกติ |
| การแก้ไข | ความละเอียดสูง |