| Tên | Mô -đun hiển thị LCD bảy phân đoạn |
|---|---|
| Điện áp hoạt động | 3.3V-5V |
| Kho | -10℃ đến 60℃ |
| Đầu nối | Ghim |
| Loại đèn nền | Đèn LED màu xanh |
| Nguồn cung làm việc | 3.3v |
|---|---|
| Loại giao diện | Mã PIN, 36 số |
| Backligaht | đèn nền màu xanh |
| xem góc | 12 giờ |
| Nhiệt độ lưu trữ | -10 ~+60 |
| Loại hiển thị | Màn hình LCD TN |
|---|---|
| công nghệ | LCD |
| Kích thước va | tùy chỉnh |
| Góc nhìn | Đồng hồ 12 giờ |
| Kết nối | Ghim, ngựa vằn hoặc FPC |
| Màu hiển thị | màu trắng |
|---|---|
| Loại | Màn hình LCD VA |
| Xem hướng góc | 12 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | -20oC-+70oC |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Giao hàng bởi | Dhl \ ups \ fedEx \ ems \ hk post ... vv |
|---|---|
| giao diện | Giao diện RGB 24 bit |
| Hướng nhìn | 6 giờ |
| tên | Mô-đun màn hình LCD |
| Kích thước vùng hiển thị | 7 inch |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Khả năng tương thích | Windows, Mac, Linux |
| tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Kích thước va | tùy chỉnh |
| Số ghim | 50 mã PIN |
| Công nghệ hiển thị | LCD |
|---|---|
| Kết nối | GHIM |
| Kích thước phác thảo | 50,80 x 30,48 |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Loại hiển thị | Màn hình LCD HTN |
|---|---|
| Nhìn xung quanh | 95mm (Dài) * 50mm (Rộng) |
| Phạm vi nhiệt độ lưu trữ | -30°C đến 80°C |
| Chế độ hiển thị | HTN âm tính |
| Giao diện | GHIM |
| Tên | Màn hình LCD 7 phân đoạn |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | Tích cực |
| Góc nhìn | 9 giờ |
| Chế độ ổ đĩa | Nhiệm vụ 1/8, độ lệch 1/4 |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Name | Custom Segment LCD Display |
|---|---|
| Storage | -10℃ to 60℃ |
| Drive Voltage | 3.3V |
| Backlight | White |
| Display Type | HTN negative, transmissive |