| พื้นที่ดู | φ101.52mm |
|---|---|
| ประเภทจอแอลซีดี | TFT LCD |
| อินเตอร์เฟส LCM | อินเทอร์เฟซ MIPI 4 LANE BIT |
| โมดูลเค้าร่างมิติ | 105.6*109.87*2.13 |
| LCD IC | NV3051F |
| มุมมอง | 6 นาฬิกา |
|---|---|
| ขนาด | 4.3 นิ้ว |
| ปณิธาน | 480*272 พิกเซล |
| ไฟแบ็คไลท์ | 10 LED สีขาว |
| ประเภท LCD | TFT |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -20~+70C |
|---|---|
| ท่าเรือ | เซินเจิ้น/ฮ่องกง |
| มิติ LCM | 73.03 (h)*76.48 (v)*2.3 (d) มม. |
| แผงสัมผัส | รองรับการปรับแต่ง CTP & RTP |
| มุมออปติก | ทั้งหมด |
| พื้นที่ใช้งาน | 48.96(สูง)x73.44(V) |
|---|---|
| คำหลัก | 2โมดูล LCD TFT ขนาด 0.0 นิ้ว |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | 4 สาย SPI |
| ขับ | ILI9488 |
| โหมดการแสดงผล | ปกติ ขาว |
| ชื่อ | จอแสดงผล LCD ขาวดำ |
|---|---|
| จำนวนอักขระ | 16 ตัวอักษร x 2 บรรทัด |
| คอนโทรลเลอร์ | SED1520 หรือเทียบเท่า |
| จุดสนาม | 0.6 มม. (l)*0.49 มม. (W) |
| ขนาดโมดูล | 84.0 (w) ´44.0 (h)´ 9.3 สูงสุด (t) |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| ความละเอียดที่เหมาะสมที่สุด | 800*1280 |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 2.8 ~ 3.3V |
| ดูทิศทาง | ทั้งหมด |
| สินค้า | หน้าจอสี 8 นิ้ว |
| LCM interface | MIPI |
|---|---|
| Luminace | 1200cd/m2 |
| Active area | 94.2(H) * 150.72(V) |
| Operating Temperature | -20°C to 70°C |
| Fpc Pin Number | 40 Pins |
| ดูทิศทาง | 6 โมง/12 โมง |
|---|---|
| เทคโนโลยีแสดงผล | จอแอลซีดี |
| โหมดโพลาไรเซอร์ | ซึ่งส่งผ่าน |
| เทคโนโลยี | จอแอลซีดี |
| ผู้ติดต่อ | PIN, Zebra หรือ FPC |
| แบ็คไลท์ | ประเภทไฟ LED ด้านข้าง |
|---|---|
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | SPI |
| ขับ | ST7789V |
| พื้นที่แอคทีฟแอลซีดี | 33.48*44.64 |
| อุณหภูมิต่อเนื่อง | -20 ~+70 |
| มุมมอง | ทั้งหมด |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
| ปณิธาน | 240*240 |
| องค์ประกอบการขับขี่พิกเซล | a-si tft |
| คำหลัก | จอแสดงผล LCD 1.33 นิ้ว |