| จุดสัมผัส | มี 2 ~ 10 |
|---|---|
| ขว้าง | 0.5มม |
| พื้นผิวแข็ง | ≥7ชม. |
| แก้วแข็ง | แก้ว ITO 1.1 มม. |
| มิติเค้าร่าง | 105.5*66.2*2.95 มม. |
| จุดสนาม | 0.0975*0.0975 |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ℃ ~ + 70 ℃ |
| ขนาดโมดูล | 44×44×3.09มม |
| LED ไฟหลัง | ไฟ LED 2 ดวง |
| อินเทอร์เฟซ | SPI 4 บรรทัดอินเทอร์เฟซ BIT |
| ความสว่าง | 350cd/m2 |
|---|---|
| สัมผัส | CTP |
| สี | 16.7m |
| ร่าง | 86.80 มม. * 56.50 มม. * 3.90 มม. ต |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| พื้นที่ทํางาน tft | 48.96*73.44 |
|---|---|
| การดูทิศทาง | 12 นาฬิกา |
| การกำหนดค่าพิกเซล | แถบแนวตั้ง RGB |
| ไฟหลัง ความสว่าง | 220 ซีดี/ตร.ม |
| ประเภท LCD | STN เชิงบวก |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | อินพุตดิจิตอล LVDS |
|---|---|
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| เชื่อมต่อ | กำลังเสียบปลั๊ก |
| ขนาดหน้าจอ | 8.0 นิ้ว |
| มุมมอง | 170° (CR≥10) |
| การดูทิศทาง | 80° / 80° / 80° / 80° (IPS มุมมองกว้าง) |
|---|---|
| หน้าจอสัมผัส | ร.ฟ.ท |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30°ซ ถึง 80°ซ |
| ขนาดหน้าจอ | 2.4 นิ้ว |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| อินเทอร์เฟซ | มิปิ2เลน |
|---|---|
| ขนาด VA | 53.28 มม. * 71.04 มม |
| การดูทิศทาง | เวลา 9 โมง |
| ปณิธาน | 480 * 640 จุด |
| ประเภท LCD | CTP |
| สีที่แสดง | 262K |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
| อินเทอร์เฟส | 4W SPI / กำหนดเอง |
| อัตราส่วนความคมชัด | 800: 1 |
| ประเภทเทคโนโลยี | อา-ศรี |
| ขนาดแผง | 5 นิ้ว (เส้นทแยงมุม) |
|---|---|
| ไฟแบ็คไลท์ | นำ |
| จำนวนพิน | 40 พิน |
| ความสว่าง | 300 CD / M2 |
| อินเทอร์เฟซ TFT | RGB |
| โหมดจอแอลซีดี | ซึ่งส่งผ่าน |
|---|---|
| ใบสมัคร | อุตสาหกรรม, ผู้บริโภค |
| ขนาด | 7 นิ้ว |
| อินเทอร์เฟซ TFT | HDMI, ยูเอสบี |
| ขนาด VA | 154.08 * ( ส ) * 85.92( กว้าง ) มม |