| ขอบเขตสี | RGB |
|---|---|
| ขนาด | 1.22 นิ้ว |
| ประเภทจอแอลซีดี | ทีเอฟที |
| ประเภทการแสดงผล | TFT LCD |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| สี | 262K |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ | RGB |
| อุณหภูมิการทำงาน | -20 ~+70 ℃ |
| ประเภทผลิตภัณฑ์ | หน้าจอ TFT LCD |
| ปณิธาน | 320*240 พิกเซล |
| ขนาดโมดูล | 120.7 มม. * 75.8 มม. * 2.8 มม |
|---|---|
| มุมมอง | 6 นาฬิกา |
| ขนาดหน้าจอ | 5 นิ้ว |
| ขนาด VA | 108 มม. x 64.8 มม |
| อินเทอร์เฟซ | แถบ RGB 24 บิต |
| หน้าจอสัมผัส | ปรับแต่ง |
|---|---|
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| ขนาดการแสดงผล | 3.5 นิ้ว |
| ปณิธาน | 320x480 จุด |
| เทคโนโลยีการแสดงผล | TFT LCD |
| แสดงสี | 16.7 ม |
|---|---|
| ขนาด | 13.3 นิ้ว |
| พื้นที่ใช้งาน | 293.76 x 165.24 (มม.) |
| ความสว่าง | 1,000 ซีดี/ตารางเมตร |
| ประเภทสินค้า | หน้าจอ TFT LCD |
| หมายเลขพิน | 26พิน |
|---|---|
| หน้าจอสัมผัส | ใช่ |
| โหมดแสดงผล | TFT/ส่งผ่าน |
| ขนาดหน้าจอ | 1.54 นิ้ว |
| ประเภท LCD | IPS |
| ความสว่าง | 200 cd/m2 |
|---|---|
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| โหมดแสดงผล | สีดำปกติ |
| ขนาด | 7 นิ้ว |
| การเชื่อมต่อ | RGB |
| แสงไฟ | ไฟ LED 4 ดวง |
|---|---|
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 300 CD/M2 (ปรับแต่งได้) |
| อินเทอร์เฟซ | สาย SPI 4 |
| ประเภทแผง | TFT |
| การดูทิศทาง | 12.00 น |
| แสดง | TSD จอ LCD แบบกลม |
|---|---|
| สี | ปกติสีดำ |
| ขนาด | 2.48 นิ้ว |
| สี | 262K |
| ประเภทแบ็คไลท์ | ไฟแบ็คไลท์ LED |
| ชื่อ | หน้าจอ LCD TFT ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| เวลาชีวิต LED | 50,000 ชั่วโมง |
| ช่วงสี | 72% เอ็นทีเอสซี |
| พื้นที่แสดงผล | 55.44 (h) x98.64 (v) มม. |
| ไฟหลัง | 56LEDS, 160MA, 21.5V |