| สินค้าโภคภัณฑ์ | 3จอ LCD TFT ขนาด.6 นิ้ว |
|---|---|
| มิติข้อมูลเค้าร่าง | 107.13(กว้าง)×107.13(สูง)×9.76(หนา) มม. |
| คำจำกัดความของอินเทอร์เฟซ | RGB 24 บิต |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| ไดร์เวอร์ไอซี | ST72566 |
| ชื่อ | จอแสดงผล TFT LCD กลม |
|---|---|
| สัมผัส IC | st1624i |
| ประเภทแผง | IPS |
| หน้าจอสัมผัส | ใช่ |
| พื้นที่ใช้งาน | 32.4 (w)* 32.4 (h) มม. |
| ความละเอียด LCD | 544*506 จุด |
|---|---|
| สี | 16.7ม |
| การดูทิศทาง | ทุกโมง |
| ขนาดแผง | 3.6 นิ้ว (แนวทแยง) |
| มิติเค้าร่าง | 107.13(กว้าง)×107.13(สูง)×9.76(หนา) มม. |
| สี | 262K |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ~ 70 |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| ขนาด | 5 นิ้ว |
| พื้นที่ใช้งาน | 62.10(ส)x110.40(วี) |
| ขนาด | 4 นิ้ว |
|---|---|
| มุมมอง | มุมมองทั้งหมด |
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 1,000 cd/m2 (ปรับแต่งได้) |
| แหล่งกำเนิดแสง | LED สีขาว |
| การเชื่อมต่อ | การเสียบปลั๊ก (ปรับแต่งได้) |
| อัตราส่วนความคมชัด | 800: 1 |
|---|---|
| ขนาด | 5 นิ้ว |
| ประเภทผลิตภัณฑ์ | หน้าจอ TFT LCD |
| เทคโนโลยีแสดงผล | จอแอลซีดี |
| ความส่องสว่าง | 350 ซีดี/ตร.ม |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| หน้าจอสัมผัส | ตัวต้านทานหรือตัวเก็บประจุเสริม |
| ขนาด AA | 10.8(ส) x 21.7 (วี) มม |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30°C ถึง 80°C |
| ขนาดหน้าจอ | 0.96 นิ้ว |
| ประเภท LCD | TFT |
|---|---|
| โหมดการแสดงผล | TFT/ส่งผ่าน |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ~+70 ℃ |
| ประเภทสินค้า | หน้าจอ TFT LCD |
| ขนาดเค้าร่าง | 155.2*88.2*5.00 มม |
| สี | 65K |
|---|---|
| กำลังดู | 6:00 น |
| สีแบ็คไลท์ | สีขาว |
| ขนาดพื้นที่ที่มองเห็นได้ | 43.2 มม. × 57.6 มม. |
| ขนาดเค้าโครง | 50 มม. * 69.20 มม. * 2.30 มม. |
| แหล่งกำเนิดแสง | LED สีขาว*6 |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซ | SPI |
| ขนาดหน้าจอ | 20.2 นิ้ว |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| การเชื่อมต่อ | การเสียบ (ปรับแต่งได้) |