| ประเภทแผง | TFT LCD |
|---|---|
| สนามพิกเซล | 0.2025 มม |
| ประเภทจอแอลซีดี | TFT |
| ความสว่าง | 450ซีดี/ตรม |
| ประเภทจอแอลซีดี | ปกติสีดำ |
| ขนาด | 84.0 x 84.0 x 3.05 มม |
|---|---|
| มุมมอง | มุมมองทั้งหมด, IPS |
| สี | 262K |
| ประเภทสินค้า | หน้าจอแอลซีดี |
| ประเภทหน้าจอ | จอแอลซีดี tft |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20~+70℃ |
|---|---|
| ประเภทแบ็คไลท์ | ส่ง |
| ประเภทแผ่น | จอแสดงผล IPS TFT LCD |
| ตัวเลือก TP | ด้วยแผงสัมผัสแบบ Capacitive |
| ลูมิเนซ | 250cd/m2 |
| พื้นที่ใช้งาน | 48.96(สูง)x73.44(V) |
|---|---|
| คำหลัก | 2โมดูล LCD TFT ขนาด 0.0 นิ้ว |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | 4 สาย SPI |
| ขับ | ILI9488 |
| โหมดการแสดงผล | ปกติ ขาว |
| ขนาดหน้าจอ | 1.44 นิ้ว |
|---|---|
| มุมมอง | 12 นาฬิกา |
| ประเภทการแสดงผล | TFT LCD |
| หน้าจอสัมผัส | เลขที่ |
| ความส่องสว่าง | 250 ซีดี/ตร.ม |
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 400 cd/m2(ไนต์) |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | หน้าจอ TFT LCD |
| มุมมอง | IPS ทุกมุมมอง |
| หน้าจอสัมผัส | กำหนดเอง |
| ขนาด | 4 นิ้ว |
| หน้าจอสัมผัส | ปรับแต่ง |
|---|---|
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| ขนาดการแสดงผล | 3.5 นิ้ว |
| ปณิธาน | 320x480 จุด |
| เทคโนโลยีการแสดงผล | TFT LCD |
| เชื่อมต่อ | เข็มหมุด |
|---|---|
| หน้าจอสัมผัส | CTP |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | RGB |
| แหล่งกำเนิดแสง | นำ |
| ประเภทสินค้า | หน้าจอ TFT LCD |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| เชื่อมต่อ FPC | 51 ปิน |
| อินเทอร์เฟซ | RGB |
| ขนาด | 4 นิ้ว |
| หน้าจอสัมผัส | ร.ฟ.ท |
| หน้าจอสัมผัส | เลขที่ |
|---|---|
| พื้นที่แสดง | 68.04 (h) x120.96 (v) มม. |
| การใช้พลังงาน | 30W |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 2.8 ~ 3.3V |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | RGB |