| chế độ giao diện | 8 bit 6800,8 bit 8080 |
|---|---|
| Mẫu màu | Màn hình tiêu cực phim màu đen |
| Chế độ liên kết | RĂNG CƯA |
| nhiệt độ lưu trữ | -30°C đến 80°C |
| Máy điều khiển | UC1698U (COG) |
| Loại hiển thị | LCD COG (Chip trên kính) |
|---|---|
| Nghị quyết | 128 x 64 pixel |
| Bộ điều khiển | S6B0724 |
| Phương pháp lái xe | nhiệm vụ 1/64, thiên vị 1/9 |
| Nguồn điện | 3.0v |
| Loại LCD | FSTN, tích cực |
|---|---|
| tên | Màn hình LCD |
| Số lượng pin | 32PIN |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Bộ điều khiển | ST7567 |
| Loại màn hình | Đồ họa |
|---|---|
| Kích thước hiển thị | tùy chỉnh |
| Góc nhìn | 12 giờ |
| Phương pháp ổ đĩa | 1/65 nhiệm vụ 1/9 thiên vị |
| Tuân thủ Rohs | Đúng |
| Ứng dụng | Công nghiệp, Y tế, Điện tử tiêu dùng |
|---|---|
| Chế độ liên kết | RĂNG CƯA |
| Loại hiển thị | COG (Chip-on-Glass) |
| IC điều khiển | S6B0724 |
| Màu hiển thị | đơn sắc |
| tên | Màn hình LCD được phân đoạn |
|---|---|
| Bộ điều khiển | ST7567 |
| Khu vực xem LCD | 22.6 (w)* 29.0 (h) mm |
| kích thước mô-đun | 25.0 (w)* 37.9 (h)* 3,8 (t) mm |
| Lái xe điện áp | 3.7V |
| Công tắc tơ | COG+FPC |
|---|---|
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Góc nhìn | 6 giờ |
| Số lượng chấm | 128x64 chấm |
| Chế độ phân cực | Transmissive |
| tên | Màn hình LCD 2,4 inch |
|---|---|
| Loại hiển thị | LCD |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Giao diện | Giao Diện SPI |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| Chế độ hiển thị | Màn hình LCD đồ họa 128x64 |
|---|---|
| Dấu chấm / Độ phân giải | 128 × 64 chấm |
| Xem hướng | 6 giờ |
| Phương pháp trình điều khiển | 1/65D 1/9B, VIcd = 9,8V, Vdd = 3,0V |
| Nhiệt độ bảo quản | -20 ° C đến 70 ° C. |
| tên | Màn hình LCD 128x64 |
|---|---|
| Kích thước | 93mm x 70mm x 12 mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -10 ° C đến 60 ° C. |
| Số FPC | 10pin |
| Kích thước hiển thị | 128x64 |